มาแล้วรุ่นใหม่

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ petomcop13
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
upup
สอบถามได้ครับ

upup

upup

upup

GPS ใหม่ล่าสุด “VIVID GPS”
VIVID GEN III (มี VIVID ไม่มีหลงอีกต่อไป)

• ดีไซน์เหนือชั้น ด้วย Hard Rubber Coated Frame ขึ้นรูปเป็นชิ้นเดียว

• หน้าจอละเอียด LCD 5" TFT Touch Screen เต็มรูปแบบ

• Processor สุดแรง: Atlas V (5) 600Mhz จับสัญญาณ ได้อย่างรวดเร็ว ทะลุทะลวงฟิลม์ปรอท

เมนบอร์ด ตัวใหม่ล่าสุด จาก AP

เก็บ track การเดินทางโดยไม่ต้องใช้ โปรแกรม ใดๆ ทั้งสิ้
•
Ram แรงไม่ยั้ง: DDRII128 Mb (ขอย้ำว่าไม่ใช่ SDRam หรือ DDR I แต่เป็น DDR IIซึ่งเร็วกว่าSDramกว่าสองเท่าในขนาดความจำเดียวกัน)

• Build in 2 GB Flash และสามารถเพิ่มความจำได้อีก8GBผ่าน microSD

• Feature ไม่มีกั๊ก: Bluetooth,Fm Transmitter, E-book, Media player, VDO player

• รับประกัน: ใบรับประกัน 6 เดือน (มีช่างประจำซ่อม)

• อุปกรณ์ครบครัน: ตัวยึดGPS,ที่ติดกระจก,สายชาร์ตรถ, สายชาร์ตบ้าน, สาย syncกับคอมพิวเตอร์

ฟรี
•? Micro SD card 2 GB ฟรี พร้อม POWERMAP Z9 ลิขสิทธ์แท้ อัพเดท ฟรี 3 ปี
? แถม Smart stand ทีวาง Gps และมือถือ อเนกประสงค์ มูลค่า 220 บาท ฟรี
? แถม Anti slip pad ที่วางของเบ็ดเตล็ดในรถ มูลค่า 120 บาท ฟรี
? มีจำนวนจำกัดปล. จนกว่าสินค้าของแถมจะหมด
• ทั้งหมดนี้ ในราคาพิเศษ !!5,499บาท!!
แค่ราคา แผนที่ลิขสิทธ์ของ Powermap Z9 อย่างเดียวก็คุ้มแล้วครับ ดูราคาขายปลีกของ powermap ได้จาก http://www.powermap.in.th/products.php?lang=thai

• ค่าจัดส่ง ทั่วประเทศ EMS 100 บาท

สมาชิกท่านใดสนใจสั่งซื้อรบกวน PM หรือ โทรมาที่
0-8-0-9-5-6-6-9-4-8 ได้เลยครับ
หรือ EMAIL และ MSN [email protected]

upup

ดันดัน

สอบถามได้นะครับ

upup

upup

เฮง เฮง >>>> ขายดี >>>> $$ ร่ำรวยๆ $$
ให้มีสุขภาพแข็งแรงไม่เจ็บ ไม่จน รวยๆ กันทุกท่านครับ

upup

upup

upup

upup

upup

upup

upup

upup

ปรับราคาลงเหลือ 4999 บาทครับ

vปรับราคาเหลือ 4999 บาทนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม