• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กำลังจะซื้อceferoขอคำเเนะนำหน่อยค่ะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ gisas
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

gisas

Register
เข้าร่วม
2 ธ.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
:coolly-0044:

ถ้าจะเจอเนื้อคู่ ต้องมีบุญ

ถ้ายังไม่มีคนรู้จักแนะนำหรือให้คำปรึกษา
แนะนำว่า หาความรู้ด้วยตัวเองก่อนในเวปนี้
เบื้องต้นก็ เน้นตัวถังสวยๆ ปีใหม่ๆได้ก็ดี...
ภายในครบๆ ไม่แตกไม่เผยอ เรื่องเครื่อง คงต้องถามใจตัวเอง ว่าอยากได้แบบไหน
รอท่านอื่นมาเสริมด้วยครับ:coolly-0003:

1 หาซื้อในเวปนี้แหละ

2 อย่าซื้อตามเต้นท์

3 ดูรถ อย่างน้อยๆซัก 5 คัน

4 ถามใจตัวเองว่าชอบคันไหน

5 อย่ารีบ.......อย่าใจร้อน มิฉะนั้น เจ็บ......

ซื้อรถไม่ต้องรีบ ครับ ค่อยๆ ดูแนวโน้มปีหน้า ราคา น่าจะลงอีก ใจเย็นๆครับจะได้รถสวยๆแรงๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
ต้องขอบคุณทุกคนที่เข้ามาให้คำเเนะนำ
:coolly-0033:
ข้าน้อยขอคารวะ โฮะ โฮะ

ต้องเขียนคำว่า cefiro ให้ถูกก่อนค่ะ.....................แอ๊ๆๆๆ(ล้อเล่นนะ):coolly-0044:

3 ดูรถ อย่างน้อยๆซัก 5 คัน
5 อย่ารีบ.......อย่าใจร้อน มิฉะนั้น เจ็บ......

อันนี้ผมโดนมาแล้วครับ ดูคันแรกแล้วซื้อเลย ขายคันเก่าไปไม่มีรถขับ
หารถอยู่ 2 วันเจอคันนึงแถวบ้าน ตอนไปดูรถ ดูแบบผ่านๆ เครื่องโอเค ภายในสะอาด ปีก็ใหม่ 95 ขี้เกียดหาดูคันอื่นอีก เลยเอาคันนี้เลย ผ่านมาซัก3-4เดือน ตอนล้างรถเอาลมเป่าหลังคา สีหลุดออกมาเป็นแผ่นเลย ข้างในมีแต่สนิมทั้งนั้น เลยนึกขึ้นได้ตอนไปดูรถไม่ได้ดูหลังคาเลยนิหว่าว่าเป็นไงมัง มัวแต่ไปดูของแต่งที่ติดรถมา :coolly-0041:

:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

หารถที่มีประวัติครับ
จากในเวปนี้แหละ
ชอบคันไหน ก็ถามคนในเวปนี้แหละครับ
....แฮะๆๆๆๆ ผู้ดูแลบอร์ด น่าถามที่ซู๊ดๆๆๆ...
หรือไม่ก็ ดูกระทู้ ที่คนเข้าเยอะๆๆนะครับ
เผื่อเขารู้ประวัติ
ชัวดีครับ

ต้องเขียนคำว่า cefiro ให้ถูกก่อนค่ะ.....................แอ๊ๆๆๆ(ล้อเล่นนะ):coolly-0044:
ขอแนะนำคันแดงตามลิ้งนี่เลยคัฟ แหล่ม ถ้าไม่แหล่มให้ถีบหน้าเลยอ่ะ (ถีบเจ้าของรถนะ:coolly-0028:) แป่วๆๆๆ
https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=675646#post675646

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม