• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

help me....มดขึ้นรถ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311078
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311078

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
23 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใครมีวิธีไล่มดให้สิ้นซากบ้างมั๊ยค่ะ มันมาวิ่งเล่นอยู่แถวคอนโซลหน้า บี้เท่าไหร่ก็ไม่หมด โดนกัดไปหลายจุดแล้ว....ช่วยทีนะค๊า :coolly-0044:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:

ไรว่ะ รถเพิ่งทำสีมาใหม่ ข้า ขอ เตือนว่ารถเจ้า ผุ แล้ววว

รถผุ แล้วมดจะขึ้นหรอคัฟ

จะคุยว่ากำลังหวานอ่ะดิ :coolly-0009: :coolly-0039: :coolly-0010:

ไบก้อนไปเลย ตายทั้งมดทั้งคน สโลแกนเค้าอะ 55+

อ้าวว ยังไม่หมดอีกรึนี่...
1.จอดรถตากแดด คอยสังเกตมันเดินออกมาก็ขยี้มันซะ
2.ลองซันเจี่ยดู... วางไว้ทีละน้อยๆก่อน
3.ถอดเบาะออกให้หมด ทำความสะอาดครั้งใหญ่....ใต้พรมเปิดมาให้หมด

เวลาเจอมด ก็เอายาฉีดยุงฉีดอ่ะ แต่จุดไฟแช๊คด้วยนะ เหมือนชาวบ้านมะก่อนอ่ะ

เวลาเจอมด ก็เอายาฉีดยุงฉีดอ่ะ แต่จุดไฟแช๊คด้วยนะ เหมือนชาวบ้านมะก่อนอ่ะ
ตกลงเราจะเผารถหรอครับคุณน้อง :coolly-0002:
ปล.กินขนมบนรถ...มดชอบนักแล...

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณทุกคนค้าบบบบ

สงสัยชอบกินขนมบนรถชัวร์

บอกเเล้ว ให้ทำความสะอาดทุกครั้ง หลัง ....................

ตกลงเราจะเผารถหรอครับคุณน้อง :coolly-0002:
ปล.กินขนมบนรถ...มดชอบนักแล...

แต่พี่ป้องชอบดูแลคนกินขนมบนรถมากกว่า เอ่าฮิ้ววววววววววววว............:coolly-0009:

จะคุยว่ากำลังหวานอ่ะดิ :coolly-0009: :coolly-0039: :coolly-0010:
:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:

ใจร่มๆ ไม่มีอาหาร ไม่มีน้ำ เด๋วมันก็ตาย วงจรชีวิตมันสั้นนัก ไม่ถึงเจ็ดนิ้ว

:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:

ใจร่มๆ ไม่มีอาหาร ไม่มีน้ำ เด๋วมันก็ตาย วงจรชีวิตมันสั้นนัก ไม่ถึงเจ็ดนิ้ว

ของผมมันเหมือนมดหนีน้ำอะพี่ รถจอดมาจะเดือนละมั้ง เปิดประตูเข้าไป เฮยมดกะลังขนไข่เดินเล่นกันสนุกสนานเลย

ลองเอา นมตรามาลี มาตั้งดูสังเกตุผลทุก5นาที(ว่ามาจากทางไหน) ถ้าเจอก็จุดทิ้งไปเป็นชุดๆ ของผมเจอในตู้แอร์ยกรังเลย เลยต้องล้างตู้แอร์เลยหายเงียบ จบๆๆๆๆๆ

อาท แอนท์ คิลเลอร์ ตายยกลัง

ผมก็มี มีแมงมุมด้ยดิ รถก็จอดตากแดดอยู่นะ ..... ไม่รู้มันอยู่ได้งัย

บอกเเล้ว ให้ทำความสะอาดทุกครั้ง หลัง ....................
อีละ ไอนี่ แมร่งเข้าเรื่องตาหลอด แสรดดดด:coolly-0028:

....นี่ก็กั้มกึ่ง ... ชีวิต ... สรุปจับแม่งแช่น้ำทั้งคันเลยรับรอง ตายเรียบ ไม่ต้องรื้อพงรื้อพรมด้ย ....แถวบ้านมีคลองหรือบ่อน้ำใหญ่มั้ย เอารถลงไปจุ่ม 3นาที ตายเรียบ:coolly-0001:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม