++12v พลีชีพ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอ้า ได้แรงแบบมีเหตุผลจริงๆซะที..555

ต่อไปคิวไอ้เกมส์ 555

12V. จากนรก :rolleyes:

น่าเห็นใจ ยังไงๆ ซะ จะซ่อมหรือจะวางใหม่ ดีล่ะเนี่ย คั๊บ :biggrin: :biggrin:

แล้วใคร จะเป็นรายต่อไป 12v.

คงไม่ใช่เรา แน่ ๆ สาธุ อย่าพึ่งเลย :burn:

ของกู never die....ถ้าแม่ง die กูตายด้วย...จอดยาวแน่.....

ขอให้พระเจ้าคุ้มครอง

ลางร้ายแม่งเริ่มมาหลายวันแระ
ตั้งแต่ลูกปืนปั๊มน้ำแตก ใบพัดคลอน
เลยไปเปลี่ยนปั๊มน้ำมา
( ได้มาฟรี ขอบคุณเดียว A31445 )
ช่างเจอสายพานราวลิ้นเริ่มร้าว ๆ
แต่ก้อยังไม่มีตังค์เปลี่ยนเลยเอาไว้ก่อน
ให้หลัง 3 - 4 วัน ไดสตาร์ทพัง ต้องเปลี่ยนไดสตาร์ทอีก
( ได้มาไม่แพง ขอบคุณเดียว A31445 ) อีกเช่นเคย
วิ่งได้อีก 2 วัน พอมาวันนี้ สายพานราวลิ้นขาดแร้วคั๊บ
เครื่อง 12v ผมได้พลีชีพไปเรียบร้อย
รับใช้ผมมาราว ๆ 120000 โลตั้งแต่ซื้อมา
เลขไมล์ชี้ไปที่ 307500 โดยประมาณ

สรุปคือ ประมาท ซวย เซงเป็ด..
:redface: Jป่าวpmโลด:biggrin: :biggrin:

สนใจ Rb 26 2500 Cc ไหม แรง สัดๆ

อายุวันโน....สุขัง...พะลัง..ง....ง...ง...

ไม่ได้ซ้ำนะ แต่เข้าทำนอง เสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่าย

ต่อไปคิวไอ้เกมส์ 555

12V. จากนรก :rolleyes:

ยากส์ไอ้น้อง พี่อะดูแลมันอย่างดี ถึงเวลาซัดก็เต็มตีน ถึงเวลาซ่อมก็เต็มตีนเหมือนกัน นอกซะจากว่ามันจะบินออกนอกห้องเครื่องเอง 5555

ยินดีด้วยน้ะ เหอๆๆๆ

ไปหา Rd 28 มาลงไป

ดีเซล จะได้มีแรงลากคนขับอ้วนๆยุ้ยๆเยอะหน่อย

ควันดำดีด้วย เหมาะกับคนอย่างมรึงแล้ว

สังขารไม่จีรังยั่งยืน..
.
.
หมดอายุไขของ 12 v.แล้ว
.
.
กินเจเลยน้า

ไปหา Rd 28 มาลงไป

ดีเซล จะได้มีแรงลากคนขับอ้วนๆยุ้ยๆเยอะหน่อย

ควันดำดีด้วย เหมาะกับคนอย่างมรึงแล้ว
:biggrin: เฮ่อๆๆๆๆ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ใกล้เทศกาลกินเจพอดีเลย

J

ครับ..........

โอ้ววววว...เสียใจด้วยคับน้าออย
..ว่าแต่ไว้วัดไหนอ่ะ.. ตั้งสวดกี่วัน?
มะเหงบอกเรย.............................แว๊บ..!!! :go:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม