cefเมืองลิงเข้ามาอ่านก่อนคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311235
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้กำลังจาไปวางเครื่องใหม่อ่ะ.....เครื่อง rb20 โบ มันไม่ไหวแล้วอ่ะ ก็เลย uz ซะเลยครับ

เครื่องเก่าขายเท่าใหร่คับ...สนใจคับ....:coolly-0046:

อยู่แถงไหนของท่าวุ้งคร้าบบบ....ผ่านไปแถวนั้นเด่วจาได้ไปหา....
น้อง TIRD โทษทีครับวันนี้เจอกันที่เซเว่นคุยกันน้อยไปหน่อยพอดีรีบครับ..ยังไงก็เบอร์ผมอยู่หน้าแรกๆนะครับ ....ยินดีที่ได้เจอน๊า..:coolly-0024:

น้อง TIRD โทษทีครับวันนี้เจอกันที่เซเว่นคุยกันน้อยไปหน่อยพอดีรีบครับ..ยังไงก็เบอร์ผมอยู่หน้าแรกๆนะครับ ....ยินดีที่ได้เจอน๊า..:coolly-0024:

คับๆเด่วไงถ้ามีมิ้ตติ้งจาโทรไปตามคับ.....

อ่านมาตั้งกะหน้าแรก นะครับ ผมว่า แนะนำตัวเอง พร้อมเบอร์โทร เวลาใครในกลุ่มผ่านไปแถวไหนจะได้โทรหากัน รู้จักกันไว้ มีไรช่วยเหลือกันในกลุ่ม เวลารถมีปัญหา

น้องผมชื่อ เอ a311213เบอร์โทร 089-012-7711 เด็กม่วงค่อม ขับเซฟสีขาว ชุดแต่งรอบคัน ล้อ nismo ดำ
ทำงาน กทม. กลับบ้านบ่อยๆเจอกันทักได้เลยครับผม

แก้ไขล่าสุด:
อ่านมาตั้งกะหน้าแรก นะครับ ผมว่า แนะนำตัวเอง พร้อมเบอร์โทร เวลาใครในกลุ่มผ่านไปแถวไหนจะได้โทรหากัน รู้จักกันไว้ มีไรช่วยเหลือกันในกลุ่ม เวลารถมีปัญหา

น้องผมชื่อ เอ a311213เบอร์โทร 089-012-7711 เด็กม่วงค่อม ขับเซฟสีขาว ชุดแต่ง wonder รอบคัน ล้อ nismo ดำ
ทำงาน กทม. กลับบ้านบ่อยๆเจอกันทักได้เลยครับผม

ปล.ขออนุญาตขัดนิดนึง เห็นรูปในรูปประจำตัว(คันขาว)มันไม่ใช่ wonder นะ มันเป็นบล็อคของไทยปั้นเอง จากสำนักนึง(ไม่ขอเอ่ยนาม ย่านบางนา)ชุดนี้นานแล้วตั้งแต่สมัยผมออกรถใหม่ๆ ช่วงยูราสยังไม่เข้า สำนักนี้ปั้นตามรูปยูราส แล้วมันออกมาเป็นแบบในรูป.....เพราะเมื่อก่อนมีน้องคนนึงในกลุ่มใส่อยู่

wonder ช่องด้านข้างมันจะต้องแหวกไปด้านข้างด้วย เส้นสันลิ้นจะคม
ช่องอินเตอร์จะใหญ่มาก จนต้องตัดคานกันชนกันเลยทีเดียว
ส่วนลิ้นด้านข้างบริเวณซุ้มล้อจะบานออก
attachment.php

ไฟล์แนบ

38.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 847
    54.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 384
    63.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 477
ปล.ขออนุญาตขัดนิดนึง เห็นรูปในรูปประจำตัว(คันขาว)มันไม่ใช่ wonder นะ มันเป็นบล็อคของไทยปั้นเอง จากสำนักนึง(ไม่ขอเอ่ยนาม ย่านบางนา)ชุดนี้นานแล้วตั้งแต่สมัยผมออกรถใหม่ๆ ช่วงยูราสยังไม่เข้า สำนักนี้ปั้นตามรูปยูราส แล้วมันออกมาเป็นแบบในรูป.....เพราะเมื่อก่อนมีน้องคนนึงในกลุ่มใส่อยู่

wonder ช่องด้านข้างมันจะต้องแหวกไปด้านข้างด้วย เส้นสันลิ้นจะคม
ช่องอินเตอร์จะใหญ่มาก จนต้องตัดคานกันชนกันเลยทีเดียว
ส่วนลิ้นด้านข้างบริเวณซุ้มล้อจะบานออก

ตัวจริงเรื่องปิ้งย่างมาเองเลยครับ อิอิอิ

จร้า.......

เด็ก ลพบุรีรายงานตัวหน่อยเร็ว.....

แล้วของผมอะคับ..วันเดอร์ปะคับ

เซฟ..ลพบุรี..รายงานตัวหน่อยครับ.....

เห็นขับกันเยอะแยะ....ว่างๆขับรถเล่นกันดีกว่าครับ..
ถ้าเลยไปรับเด็กพิบูล...จะขอไปแจมด้วยคนครับ อิอิอิ:coolly-0005: เซฟ สระบุรี

ถ้าเลยไปรับเด็กพิบูล...จะขอไปแจมด้วยคนครับ อิอิอิ:coolly-0005: เซฟ สระบุรี
ได้คับว่างๆแวะเข้ามาคับ....ยินดีที่รู้จักคับ..ทิ้งเบอร์ไว้ก็ดีน่ะคับ>>

ไว้วันใหนว่างโทรนัดขับรถเล่นกันคับ......แล้วเด็กพิบูลมีเหลือๆๆแบ่งมั้งก็ได้น่ะคับ...อิๆๆ:coolly-0010::coolly-0010:

ตูว่าแล้วเชียว...:coolly-0033::coolly-0033: ไปลพบุรี 2 ชุดนะ ไปไหนคันนึง

ที่เอาหน้า s15 พี่มาด้วยป่าว..ท่าใช่ก็เพื่อนผมเองคับ:coolly-0044:

เหมาทั้งแก๊งค์เลย แกงค์นี้...*o*

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม