cefเมืองลิงเข้ามาอ่านก่อนคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311235
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณมากครับ..:coolly-0005:ชื่อร้านอะไรหรอครับ

ไม่มีชื่อร้านอ่ะคับ แต่อยู่แถวร้านผมถ้าจะไปทำเดี๋ยวผมพาไปก็ได้คับ :coolly-0003:

พาไปมั่งดิ...ไฟตันนำ้มันช็อตอ่ะ...ฮ่า.

เอ...รถใครหว่า สีแดง ๆ สวยเชียวครับ :coolly-0046:....ว่าง ๆ เราโชว์รถในกระทู้กันบ้างดีมั้ยครับ

เอ...รถใครหว่า สีแดง ๆ สวยเชียวครับ :coolly-0046:....ว่าง ๆ เราโชว์รถในกระทู้กันบ้างดีมั้ยครับ

ยังไม่สวยหรอกคับพี่สู้แก้ง(สหยนต์ไม่ได้แต่ละรำเหลือๆกันทั้
นั้น)...เพิ่งได้มาต้องเก็บอีกเยอะ...ว่าจะไม่ขายละ..เหนื่อยขี้เกียจหารถใหม่

แต่เอรถพี่ก็ไม่ใช่ย่อยน่ะคับ:coolly-0044:

ว่างๆรวมตัวหน่อยดีไหม....ขอเสียงกันหน่อย...:coolly-0002:

วันไหนดีคับ...ช่วยกันโหวดหน่อยคับ...:coolly-0003:

:coolly-0043:เสาร์ดีฟ่านะ รึว่างัย

แล้วแต่ครับ...:coolly-0005::coolly-0026::coolly-0009:

น่าจะเสาร์ 3 เสียงได้ละมั้งครับ.....รอท่านอื่น ๆ อีกนิส เออ..ว่าแต่ สัปดาห์ไหนครับพี่ ๆ ที่จะถึงนี้ เลยหรือเปล่าครับ(ส 23 มิ.ย. 55) :coolly-0039:
ช่วงเวลาไหนดีครับ บ่าย หรือ เย็น(ว่าแต่จะมิตติ้งจริง ๆ อาย จังรถยังเดิม ๆ เลยครับ :coolly-0026:)

ที่ไหนดีหนอ...:coolly-0003:

เสาร์นี้เลยไหม 23/06/55 รวมกันหลังโลตัสกันไหมที่กว้างดี จาได้ถ่ายรูปกัน

สนับสนุนครับ 1 เสียง เสาร์ 23 มิ.ย. 55 เลย เพราะกลัวเดี๋ยวเลื่อน อ่่ะ :coolly-0009:

แก้ไขล่าสุด:
ตกลงเจอกันหลังโลตัส วันเสาร์ที่ 23 นี้เลย
1.เติร์ด a311232
2.ตาเอ็กซ์ (ช่างนิสโม่บินตรงมาช่างยุ่นปี้)
3.พี่เทพ lovecef
4.พี่โจ้ a311239)
5.เสี่ยเบียร์ (จะพามาอีกประมาณ2คัน)
6.โน๊ต
7.นน a311233
8.พี่ไก่ jitty38
มีเพิ่มยังไงเด่วมาลงเพิ่ม ผมโทรไปแจ้งสมาชิกที่ทิ้งเบอร์ไว้แล้วนะน่าจะมากัน แล้วเวลาจะกี่โมงดีคับ ก่อนเที่ยงดีหรือหลังเที่ยงดี ลองเสนอกันมา เหลือเวลาอีกวันเดียว

แก้ไขล่าสุด:
ก่อนเที่ยงดีมั้ยครับ(แต่ก่อนเที่ยงก็จะเช้าไปมั้ยหน๋อ:coolly-0031:) เพราะเห็นช่วงนี้หลัง ๆ เที่ยงมานี่ฝนโปรยปรายตลอด.:coolly-0023:...ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับสมาชิกนะครับผม(ลองเสนอหน่ะครับ) หลังจากรวมกันแล้วเราจะมีกิจกรรมไรกันบ้างครับ เห็นว่ามี ถ่ายภาพ พูดคุย อื่น ๆ :coolly-0045:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม