Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

รุ้สึกบ้างไหมครับ ครับ CeF แล้วชอบโดนตำรวจเรียก

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ golfsung
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โดน...ประจำอ่ะ
แม่นบอกว่า...รถซิ่งต้องค้น
แถวๆRCAอ่ะ

วันนี้ก็เพิ่งจะโดนมาครับ ตอนเช้ากำลังจะขับไปสอบที่เกษตร โดนไป 1
ตอนเย็นขับไปซื้อของที่ seven จอดรถไว้กลับมาเจอใบขาวๆติดอยู่ที่กระจกหน้าอีก 1
รวมวันนี้โดนไป 2 ครับ

เช็ง!!

อ้อถามหน่อยครับ คือในใบสั่งเนี่ย มันเขียนว่าให้ไปรับคืนใน 7 วัน ถ้าเราไม่ไปเอาใน 7 วันนี้จะมีผลอะไรไหมครับ พอดีไม่ค่อยว่างช่วยนี้

ตั้งแต่ขับเซฟมา โดนเรียกไม่กี่ครั้งเอง แต่ถ้าท่านเค้าเรียกให้จอดซ้ายเมื่อไร ต้องโดน
1ข้อหา ทุกที ผมยังไม่ได้แจ้งแก๊สลงเล่ม เพราะขี้เกียจเดินเรื่องกะไฟแน้น

อ้อถามหน่อยครับ คือในใบสั่งเนี่ย มันเขียนว่าให้ไปรับคืนใน 7 วัน ถ้าเราไม่ไปเอาใน 7 วันนี้จะมีผลอะไรไหมครับ พอดีไม่ค่อยว่างช่วยนี้

เกินนิดเกินหน่อย ไม่เป็นไรหรอกครับ ของผมเกินมา3เดือน เพิงจะไปเอาวันนี้เอง :biggrin:

ไม่เคยโดนเรียกเหมือนกัน

เคยแต่โดนแปะไว้ที่กระจก

ตั้งแต่ขับเซฟมา โดนเรียกไม่กี่ครั้งเอง แต่ถ้าท่านเค้าเรียกให้จอดซ้ายเมื่อไร ต้องโดน
1ข้อหา ทุกที ผมยังไม่ได้แจ้งแก๊สลงเล่ม เพราะขี้เกียจเดินเรื่องกะไฟแน้น

พูดถึงว่าตอนนี้ติดไฟแนนอยู่ ถ้าเราจะเปลี่ยนสี...เปลี่ยนเครื่อง....รูฟ
มันจะต้องทำไงมั่ง หรือจะมีปัญหาอื่นอีกไม๊..

พูดถึงว่าตอนนี้ติดไฟแนนอยู่ ถ้าเราจะเปลี่ยนสี...เปลี่ยนเครื่อง....รูฟ
มันจะต้องทำไงมั่ง หรือจะมีปัญหาอื่นอีกไม๊..

เปลี่ยนไปเลยครับ เปลี่ยนเสร็จแล้วค่อยติดต่อไฟแนนซ์เอา เด๊ยวมันบอกเองว่าเราต้องทำไรมั่ง
ปล. ตอนนี้ผมกำลังดำเนินการอยู่

วันนี้ก็เพิ่งจะโดนมาครับ ตอนเช้ากำลังจะขับไปสอบที่เกษตร โดนไป 1
ตอนเย็นขับไปซื้อของที่ seven จอดรถไว้กลับมาเจอใบขาวๆติดอยู่ที่กระจกหน้าอีก 1

เช็ง!!

เด็กเกษตรหรอค๊าบ เหมือนกันเลยคับ :dribble:

ถ้าขี้เกียจก็ โทรแจ้งไฟแนนซ์ให้เดินเรื่องให้ก็ได้คับ แต่จะแพงกว่าเราทำเอง
1.หน้าที่เราเตรียมเอกสารให้ครบแล้วส่งให้ไฟแนนซ์ (โทรถามไฟแนนซ์ได้เลยคับ)
2.เด๋วไฟแนนซ์จะนัดเราไปที่ขนส่งเพื่อตรวจสภาพ เรามีหน้าที่ขับรถไปอย่างเดียวที่เหลือไฟแนนซ์ทำให้หมด
3.รอเอกสารที่ไฟแนนซ์จะส่งเอกสารมาที่เราคับ
***ถ้าจำไม่ผิดใบเส็จเรื่องสีอย่าลงวันที่ เพราะว่ากว่าที่ไฟแนนซ์จะนัดเรามันจะเลยวันที่กำหนดในการแจ้งเปลี่ยนสีของทางกรมขนส่ง ทำให้อาจจะต้องเสียค่าปรับ

4 ปีโดนเรียก 2 หนเอง

ครั้งแรก วางวอดก้าไว้ เบาะคนนั่งหน้า ตำรวจส่องไฟมาเห็นเลยเรียกไปเป่า

ครั้งที่ 2 เจอด่านใหญ่ เล่น ท่อดัง เลขเครื่องไม่ตรง อะไรอีกไม่รู้จำไม่ได้แระ

ไม่ค่อยโดนหรอก
เจอด่านก้อดับไฟเหลืองซะ
เปิดไฟเก๋งเข้าด่านโลดด
แค่นี้ก้อรอดแระ
ปล. พรบ.กับภาษีกำลังขาดพอดีเลย
555++

โดนที่วงเวียนบางแสน ผู้กำกับการบางแสนตั้งด่านเองเลย ค้นเจอ11ม.ม.ขึ้นศาลปรับไป 2,000 บาทสบายไป...:cry:

โดนที่วงเวียนบางแสน ผู้กำกับการบางแสนตั้งด่านเองเลย ค้นเจอ11ม.ม.ขึ้นศาลปรับไป 2,000 บาทสบายไป...:cry:

เอาไปทำไม....แถวนั้นมีแต่นักรัก

เช็ง!!

:boss: ผมสะสมใบสั่งได้ 11ใบแล้ว รอให้ครบโหลก่อนแล้วค่อยไปเหมาจ่าย รอบปีที่แล้วเก็บได้16 ใบ เอาไปเหมาจ่ายพร้อมลายเซนต์สารวัตร คิดใบละร้อยถ้วน

โดนยึดปืนป่าวคั๊บ คุณหนุ่ม...

ถ้าผมรู้หรือว่ามีด่านข้างหน้า ผมกลับรถเลยครับไม่อยากขับผ่านด่าน ตำรวจเชียงใหม่มันก๋วน
บาทาสุดๆครับ

โดนประจำเลยคับ แล้วพี่ตำรวจ ชอบเรียกว่า ไอคันนี้อีกแระ ที่หม้อน้ำโตๆ อ่ะ ชอบเอามา

ไว้หน้ารถอยู่เรื่อย 55 เรียก อินเตอร์ว่าหม้อน้ำ 555555

ตำรวจมันโง่ นึกว่าดัดแปลงสภาพรถเอาหม้อน้ำมาไว้ด้านหน้า 5555555:biggrin:

ผมไม่เคยโดนเรียกนะ... แต่พอจะผ่านปุ๊บ ก็เปิดไฟในเก๋งให้เลย..
ก็เลยไม่เห็นโดนเรียกซักที

โดนยึดปืนป่าวคั๊บ คุณหนุ่ม...

ต้องโดนยึดเพื่อส่งตรวจว่าเคยก่อคดีมาก่อนหรือไม่ โดยจะทำการยิงเก็บหัวกระสุนแล้วมาเปรียบเทียบเกลียวที่หัวกระสุน....แต่ของผมกระสุนที่ติดปืนไปวันนั้นมันเป็นชนิดหัวรู(ชาวบ้านเรียกว่าหัวระเบิด) เมื่อทำการยิงเก็บหัว หัวกระสุนจะแตกหมดจึงเก็บไม่ได้ ฮิๆ (เขาจะยิงลงบ่อน้ำที่ทำไว้โดยเฉพาะ) การยิงการเก็บรักษาปืนของกลางในคดีทางตำรวจเขาจะไม่ถนอมและดูแลเท่าไรส่วนมากกลับมาปืนเน่ามากๆ แต่ผมโชคดีหน่อย ผมโทรบอก ผกก.จังหวัด ให้ท่านช่วยกำชับดูแลปืนผมหน่อย ผลกลับมาก็เลยเอี่ยมครับ แถมล้างทำความสะอาดอย่างดี...

ไอ้สลัดเหี้ย คนอ่นกรุจะด่าสลัดไก่ แต่ของไอ้นี่มันต้องสลัดเหี้ย ไอ้เวง
ทำเป็นวี๊ดว้าย รับไม่ได้ก็เอาสีทาเดะ
หน้าผากอะ

ถ้าผมรู้หรือว่ามีด่านข้างหน้า ผมกลับรถเลยครับไม่อยากขับผ่านด่าน ตำรวจเชียงใหม่มันก๋วน
บาทาสุดๆครับ
อยู่สารภีตรงไหนอะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม