ข่าวเกียวกะ เซฟิโร่ซิ่งชนวินาศ 6 คันรวด

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31326
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขึ้นซื่อว่าขับรถแต่ง ไม่จำเป็นต้องเซฟ ถ้าชนแล้วยังไง ก็ต้องมีคนเหล่รถซิ่งไว้ก่อน ทำใจ ไม่งั้นก็ไปเอาล้อหยดน้ำมาใส่กันให้มันเหมือนสแตนดาร์ดซะ

ทำมัย ไอ่คนขับเซฟ ตีนผีคันนี้ มันต้องมาอยู่ สถาบันเดียวกะผมเนีย อยู่ใน รรก็ขับรถกวน บาทาชาวบ้าน

สมน้ำหน้ามันและครับ แต่สงสารคันอืนที่ไม่รู้อีโห่อีเหน่ พลอยรับกรรมซวยไปด้วย เฮอ

อู่อยู่แถว ๆ บ้านผมเลยนะเนี่ย

ล้อก็คุ้น ๆ

แต่ในอุโมงค์เนี้ย ชนกันบ่อย

เพราะเลนกลางเนี่ยแหละ คนชอบวิ่งกันมั่ว

เห็นชนกันแต่ละที วินาศสันตะโร :sweat:

แต่เหมือน รถต้องเป็นสีเขียวเข้ม หรือดำเลยนะล้อลายนี้ :verwirrt:

กรูถามเมิงจิง ๆ หมี หุ่นเยี่ยงเมิงยังซิ่งได้รึ
กรูเห็นรถเมิงเอียงลงขวาตามน้ำหนักตัวเมิงทู๊กที55555++++ :augenrollen:

จะลองกะคนหุ่นแบบนี้ไม๊ล่ะ ดิลโด :rolleyes: 555555

เปิดเลยพี่เก้น

เด๋วต้นตามเอง

หนอยแน่ะ บังอาจมากพี่โด

เหอ ๆ ๆ

กำจิงๆ น้าเก้นเล่นพี่โดเลย 555+

ว่าแต่พี่นั่งทำไรอยู่หน้าคอมตอนตี 4 เนี่ย รึว่า.....อยู่เนี่ย

ใครเค้าจะเหมือนเมิงหมี

ตี 4 ตี 5 ยังออนอยู่นั่นแหละ

ไม่หลับไม่นอน :augenrollen:

เพราะอย่างนี้......เค้าถึงเรียกกันว่า ... อุบัติเหตุ

ต่อให้ระวัง แค่ไหนก็ไปไม่รอด เพราะมันคือเหตที่เราไม่พึ่งประสงค์ให้เกิด

ไม่ว่าจะขับรถยี่ห้ออะไร ถ้าประมาท ผลที่ตามมาก้ออย่างที่เห็นคับ โชคไม่ดีที่เป็นเซฟเท่านั้นเองคับ เห็นแล้วน่ากลัวคับ เดือดร้อนผู้อื่นและตัวเราเองด้วย ไม่อยากคิดกับเหตุการณ์ที่ตามมาอีกในอนาคตคับ เสียหายหลายแสน

เป็นคนรักสันโดด
เพราะ...โสดบ่อย

ลายเซ็นไออูได้ใจจิงๆว่ะ555
<!-- / sig -->

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม