ข่าวเกียวกะ เซฟิโร่ซิ่งชนวินาศ 6 คันรวด

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31326
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สงสัยจะมาแรงนะนั่น

เซฟ จริงๆ แค่ขาหัก โชคดีที่ไม่ใช่พี่น้องเซฟไทย

ดูจากภาพข่าวแล้ว น่าจะเป็น 20 โบ น่ะ

คอลโซลเกียร์ออโต้ แต่ด้ามเป็นเกียร์ธรรมดา

ของเค้าดีจิง ๆ ครับ เซฟิโรเนี่ย ชนแล้วคนขับไม่เป็นไรเลย............แต่เครียดเรื่องค่าซ่อมแทน

น่ากัวจิงๆ...

12v ขับขำๆไปเรื่อยๆ ดีก่า...

อันตรายคับ ที่อ่านตามเวบบอรืดทั่วไป มีแต่คนด่าเหมาเซฟครับ ตั้งกะไปชนรถแก๊สแล้วครับ
เพราะฉะนั้นพี่น้องต้องช่วยกันกู้ชื่อเสียงมานะครับ ให้โลกรู้ว่าเซฟไทยน้ำใจงาม อิอิอิ

สยองเลย เครียดเรื่องค่าเสียหายเลยอ่ะ

สภาพรถโคตรโหด เครื่องกระเด็น โอวแม่เจ้า

......ผมว่าสภาพนี้ขายซากง่ายกว่าซ่อมนะ.....

..ไอ้ควาย ระยาม คนขับเซฟิโร่ แมร่งทำให้คนอื่นตาย เลวจริงๆ...

ข้อความจากกระทู้ข่าวเข้าไปอ่านแล้ว เศร้าใจแทน..y-y

..ไอ้ควาย ระยาม คนขับเซฟิโร่ แมร่งทำให้คนอื่นตาย เลวจริงๆ...

ข้อความจากกระทู้ข่าวเข้าไปอ่านแล้ว เศร้าใจแทน..y-y

ตกใจหมดเลย นึกว่าโอมเอาจริง

น่ากลัวโคตรๆ แต่ดีนะป๋มเลิกซิ่งนานและ

น่ากลัวโคตรๆ แต่ดีนะป๋มเลิกซิ่งนานและ

กรูถามเมิงจิง ๆ หมี หุ่นเยี่ยงเมิงยังซิ่งได้รึ
กรูเห็นรถเมิงเอียงลงขวาตามน้ำหนักตัวเมิงทู๊กที55555++++ :augenrollen:

กรูถามเมิงจิง ๆ หมี หุ่นเยี่ยงเมิงยังซิ่งได้รึ
กรูเห็นรถเมิงเอียงลงขวาตามน้ำหนักตัวเมิงทู๊กที55555++++ :augenrollen:

จะลองกะคนหุ่นแบบนี้ไม๊ล่ะ ดิลโด :rolleyes: 555555

ผมยอมรับนะว่าเวลาอยู่ใน Cefiro ทีไรมันก็อดใจไม่ได้สักที พอเห็นถนนโล่งๆ ก็ซัดเลย 170-180 นี่ขนาด 12v เดิมๆ นะเนี่ย ติดแก็สอีกต่างหาก

ผมยอมรับนะว่าเวลาอยู่ใน Cefiro ทีไรมันก็อดใจไม่ได้สักที พอเห็นถนนโล่งๆ ก็ซัดเลย 170-180 นี่ขนาด 12v เดิมๆ นะเนี่ย ติดแก็สอีกต่างหาก
ไอ้เจอทางโล่งๆ มั่นใจในช่วงล่างแล้วซัดเนี่ย ไม่แปลกครับ ผมก็เป็นเหมือนกัน
แต่ว่าถ้ารถเต็มถนน แล้วก็ยังจะห้าวเนี่ย มิดขึ้นมาแล้วร้องโอดโอย จะมีแต่คนสมน้ำหน้าครับ

ก็ ขับกันระมัดระวังนิดนึงครับ
โล่ง ก็เร็วหน่อย
แน่น ก็ช้านิด หรือใครชำนาญซอกแซก ก็ระมัดระวังแล้วกัน

กำจิงๆ น้าเก้นเล่นพี่โดเลย 555+

ว่าแต่พี่นั่งทำไรอยู่หน้าคอมตอนตี 4 เนี่ย รึว่า.....อยู่เนี่ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม