^^ ความรู้สึก พี่-น้อง กับ งาน meeting ครั้งนี้ ค่ะ ^^

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jhae
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่ได้ไปเซ็งจัง เจอทำงานถึงตีสอง แม๊งงงง

image.php

แอ๊บแบ๊ว เหรอเกินนะเอ็ง 555

สนุกดีแต่ถ้าโคโยตี้ถอดเสื้อ

ตอนออกจากงานเจอโคโยตี้กำลังเดินกลับพอดี ชวนขึ้นรถไม่ยอมขึ้น จาเป็งพลเมืองดีไปส่งซะหน่อย

อบอุ่นมากๆ

:sweet_kiss: ขอขอบใจมากเลยนังจอบ น้องแจะ ฮ่าฮ่าฮ่า
น้องทำดีที่สุดแล้ว เราถือว่าเป็นคนทำงาน ด้วยมือ
ไม่ได้ทำด้วยปาก ย่อมมีการผิดพลาด
ขอขอบใจน้องมั่กๆ จากใจ
และขอขอบคุณ พี่-น้อง คณะกรรมการ
ที่ร่วมแรงร่วมใจ กันเมา เอ๊ย...ร่วมกันทำงาน
แม้จะดึกดื่นก็ไม่ย่อท้อ ถดถอยหายหัว
ทำให้งานครั้งนี้ลุล่วง ไปด้วยดี
เห็นเหล่าสมาชิก หน้าตายิ้มแย้ม เปล่งเสียงฮา
มันชื่นใจ จริงๆ หายเหนื่อย หายเครียดไปแยะเลย

ขอบคุณนะครับ ทุกๆท่าน

อยากให้มีงานอย่างงี้อีกเร็วๆจัง.......อยากได้น้ำมันเครื่องงงงง :wink:

cd ป๋มหายอะใครช่วยเอาลง ที่คลิปโพสได้ม่ะ จะได้เข้าไปโหลดอยากดูอ่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค๊าบ

ยอดเยี่ยม แจ่มแจ๋ว... :byebye:

:dribble: :sexy_girl:

cd ป๋มหายอะใครช่วยเอาลง ที่คลิปโพสได้ม่ะ จะได้เข้าไปโหลดอยากดูอ่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค๊าบ

รุสึกว่าจะมีเหลือหลายแผ่นนะลองติดต่อกรรมการชมรมดูเด๊ะเพราะตอนนี้พี่ไม่รู้ใครเก็บไว้
จูซ แนน แจ๊ะ..

.....ประทับใจมากมาย .....

รุสึกว่าจะมีเหลือหลายแผ่นนะลองติดต่อกรรมการชมรมดูเด๊ะเพราะตอนนี้พี่ไม่รู้ใครเก็บไว้
จูซ แนน แจ๊ะ..

อยู่ที่ พี่โด คับผม

พูดได้คำเดี๋ยวคับพี่ ว่าแหล่มเลย สุดยอด....:biggrin:

สนุกมากคับ จัดงานได้เวิกมาก เจอกันใหม่มิตติ้งหน้านะคับ

:redface: ดีครับได้รู้จักเพื่อนๆเพิ่มอีกหลายคนครับ แต่เซ็งที่ต้องกลับก่อนนี่แระครับ ยังไม่ได้สนุกเลยครับ ปอลอ.ขอบคุณป๋าลองที่รอผมที่ปั๊มด้วยนะครับ พี่มี่ไม่แน่ใจใช่อะป่าวครับที่หาเหล้าให้ครับ ไว้ปลายปีนี้อยู่ได้นานๆแน่ครับ:redface: :redface:

สนุกมากคับ จัดงานได้เวิกมาก เจอกันใหม่มิตติ้งหน้านะคับ

โหย กล้าพู๊ดนะไอ้คาร์ฟ มาก็ไม่มา ไฟมุมกูก็ไม่ได้ เบ้าไฟหน้าขวาที่จะให้ก็กลิ้งอยู่ในท้ายรถกูอยู่นั่น ยางพี่ปุ้มเอามาให้ก็ไม่มาเอา (กูไม่เอาไปเองก็บุญเท่าไหร่แล้ว สวยกว่าของกูตั้งเยอะ) ติดธุระอะไรไม่ติด เสือกติด AF ไอ้เลว ไอ้ตุ๊ด

:brick::brick::brick::brick::brick::brick::brick::brick::brick:

เออ พูดถึงไอ้ถั่วแระ 655 นี่สุดติ่งเลยพี่น้อง ตัวจี๊ดตัวใหม่ของพวกเรา กลับมาบ้านยังแอบขำอยู่เลย
555555555555555555555555 สุดติ่งๆ

ความพยายามสูงส่ง และทำออกมาได้ดีจริงๆนะ

โทษที ที่มีโอกาสช่วยเหลือน้อยไปหน่อย

ขอบคุณคณะกรรมการชมรมทุกท่านที่จัดงานดีๆขึ้นมาผมอยู่มา2ปีกว่าอบอุ่นมาก
ขอบคุณน้องสาวที่ทำpresentationดีๆ เยี่ยมมาก

แล่ม ฮับ

ใคร อ่ะ 655

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม