^^ ความรู้สึก พี่-น้อง กับ งาน meeting ครั้งนี้ ค่ะ ^^

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jhae
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณคับๆๆๆงานดีมากเลย :byebye:

ปล. ผมไม่ได้ไปนี่หว่า :dribble:

ไม่ไปมิตติ้งไป ณ นนท์ ก์พอและ
ป.ล วันนั้นใคร ฮากลับบ้านเอามาคืนด้วย เด๋วไม่มีให้คนอื่นฮา

หนุกหนานดีครับ ถึงจะเป็นครั้งแรกก็ตาม กลับลพบุรีเจอฝนเกือบตลอดทางเลย
ไว้ครั้งหน้าจะมาใหม่อย่าลืมผมแล้วกัน

หนุกหนานดีครับ ถึงจะเป็นครั้งแรกก็ตาม กลับลพบุรีเจอฝนเกือบตลอดทางเลย
ไว้ครั้งหน้าจะมาใหม่อย่าลืมผมแล้วกัน

ครายอยู่ลพบุรีอะ ไม่รู้จะได้กลับพร้อมกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม