^^ ความรู้สึก พี่-น้อง กับ งาน meeting ครั้งนี้ ค่ะ ^^

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jhae
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

jhae

น้องสาวคนเล็ก Pr.Cef-Thai
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
สำหรับ หนู:smile:

ขอบคุณ พี่โจ้ ป๋าลอง น้าแนน พี่จูซ น้าออย พี่กอล์ฟ พี่ต้น
สำหรับการรอดูสไลด์ ตอนตี 2

ขอบคุณ กล้องพี่โด กล้องน้าเชด กล้องบอล
ที่ถ่ายรูปในงานต่างๆ มาให้นู๋รวบรวมภาพทำ สไลด์ พรีเซนท์เทชั่น

ที่สำคัญ ขอบคุณ พี่ - น้อง ครอบครัว Cef -Thai
ที่ยอมให้ถ่ายรูปต่างๆ

ถ้าไม่มีทุกคน หนูก็ไม่รู้จะเอารูปที่ไหนมาทำ สไลด์ วันงาน ค่ะ

(( สไลด์มันอาจจะไม่ค่อยถูกใจบางคนไปบ้าง แต่หนูทำจากใจค่ะ
และไม่คิดจะเอาหน้าอย่างใดค่ะ ))
จากใจจริง

น้องสาวคนเล็ก Cef -Thai:rolleyes:

ขอบคุณน้องสาวคนเล็ก Cef -Thai
พี่คนหนึ่งล่ะที่ขอชมเชยในความตั้งใจและอุทิศเวลาเพื่อชมรม..ซึ่งมีมาอย่างตลอดต่อเนื่องสม่ำเสมอ....

ขอคุณที่ยืนถือกล่องบริจาค ฮิฮิ.............
ขอบคุณที่ถ่ายรูปพวกเราครับ...............
..แต่ผมเมาแล้วดันลืม cd อ่ะ.......:cry: :cry:

อบอุ่นคับ ขอบคุณทุกๆคนนะครับ ที่ร่วมงาน

อยากให้รักกันอย่างนี้ตลอดไปครับ

ปล.หลังจากแยกกลับออกจากงานแล้วไปต่อ

ร้าน ณ นนท์ เพิ่งรู้ว่า ถั่วแระ ก็อยู่ชมรมเรา

เหมือนกัน แม่ง ฮากระจายเลย

พี่อะเมาแล้วลืม cd ผมอะไม่เมาแต่เดินไปห้องน้ำกลับมามานหายไปแย้ว

รุ้งี้ไปต่อที่ ณ.นนท์ด้วยดีก่า(ไม่น่าแยกทางเลยเรา)

อบอุ่นมากๆ ขอบคุณทุกๆคนขอบคุณ เซฟไทย ขอบคุณb-71 ที่มีที่ให้ซุกหัว ขอบคุณ พี่ๆ ที่ให้ยืมตังค์(พี่เก็น) ขอบคุณ คนบอกทางไปร้าน ณ นนท์ เมื่อคืน และขอบคุณ พี่จูส พี่ออย พี่แนน พี่ตั้ม2ตั้ม พี่โด ไอ้แชมป์ ไอ้มุ้ย หมอ(ลืมชื่อหมอ) และผู้หญิงอีก 2 คน ขอบคุณตัวเองที่กวนชาวบ้านเค้าไปเรื่อย โฮะๆ เอาเปงว่าประทับใจมากมาย มะมีไรและจบ

หมอป๊อปครับ คุณน้อง (กามยังค้างอยู่เลย)

Presentation เยี่ยมครับ ^^:cool:

ปล.ตอบเป็นกระทู่แรกเปิดซิ่งเลย

รู้สึกว่าเรายัคงมีความเป็นสมัครสมานกันดีอยู่ครับ
บางคนไม่มาเพราะติดธุระ หรืออะไรก็ตาม ทุกคนสามารถเข้ามาจูนกันได้เสมอๆๆ

จ๊ะๆขอบคุณน้องสาวตัวน้อยที่ทำpresentation ออกมาอย่างสวยงาม
มันเก่งจริงๆแฟนใครวะ เพื่อนๆทุกคนเฮฮาปาร์ตี้ ส่วนตัวกรูไม่ค่อยเฮเท่าไหร่
ปวดเท้า

ขอบคุนนะคร่า...ที่ทำให้หนุกหนาน

ยอดเยี่ยมมากครับ

หนุกหนานดีคับ...

ตอนกลางงานมีปัญหากะคนไปด้วยนิดหน่อย แต่สุดท้ายก็แฮปปรี้เอ็นดิ้ง...

รู้สึกดีครับ ต่อ ณ นนท์เมาแป๊ด ถึงบ้านตี4ครับพี่น้อง งง งง งง.........

จ๊ะๆขอบคุณน้องสาวตัวน้อยที่ทำpresentation ออกมาอย่างสวยงาม
มันเก่งจริงๆแฟนใครวะ เพื่อนๆทุกคนเฮฮาปาร์ตี้ ส่วนตัวกรูไม่ค่อยเฮเท่าไหร่
ปวดเท้า
ปวดะไรปวดเท้าหรือปวดใจกันแน่ :augenrollen: อิอิ

สวย สไลด์สวย บรรยากาศครื้นเครง...โคโยตี้ ใช่ได้..อิอิ

ดีเยี่ยมเรายังรักกันเหมือนเดิมจุ๊บๆ

ขอชื่นชมจากใจจริงกับสิ่งที่คุณน้องทำอยู่เพื่อชมรมอย่างจริงใจ
และขอเป็นกำลังใจให้ทำสิ่งดีๆเพื่อชมรมต่อไป
โดยอย่าไปใส่ใจว่าใครจะรู้สึกอย่างไร เพราะเราอยู่รวมกันกับคนหมู่มาก มีบ้างที่อาจจะไม่ถูกใจใคร
อย่าไปสนว่าความจริงจะเป็นยังไง
แค่ทำและพูดในสิ่งดีที่อยากให้พี่น้องรับรู้แบบนี้ตลอดไปก็พอแล้วครับ

คอแห้งว่ะ แถวนี้มีน้ำดื่มมั๊๊ยะ:boss:

งานสนุกมาก ได้เสื้อ กะ cD มาเป็นของที่ระลึกด้วย อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม