ขายหน้าจอแอร์ดิจิตอล 180SX + ชุดแปลงสาย สำหรับ A31

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ p251007
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ยังทำชุดสายแปลงอยู่ครับ

ใครเป็นเจ้าของมารับด้วยครับ

ได้หน้าจอมาเพิ่ม 2 ตัว เสาร์-อาทิตย์ว่าง มีเวลาทำสายแปลง พร้อมส่งวันจันทร์ครับ

เสร็จแล้วครับ สายแปลงปลั๊กสีเทา ใครสั่งไว้มารับด้วยครับ

Update 20/3/57
มีหน้าจอพร้อมชุดสายแปลง 2 ชุดครับ

Update 30/3/57
มีหน้าจอพร้อมชุดสายแปลง 2 ชุดครับ

Re: ขายเรือนไมล์ดิจิตอล Y32 + จอแอร์ดิจิตอล 180SX + ชุดแปลงสาย สำหรับ A31

เพิ่มเรือนไมล์ดิจิตอล Y32

แก้ไขล่าสุด:
ลองเช็ดระบบเองเเล้วบกพร่อง 34, 35
และอุณหภูมินอกรถได้ 27 แต่ภายใน 33 ไมเป็นแบบนี้ครับ สลับกันรึเปล่า? งงเรย

ลองเช็ดระบบเองเเล้วบกพร่อง 34, 35
และอุณหภูมินอกรถได้ 27 แต่ภายใน 33 ไมเป็นแบบนี้ครับ สลับกันรึเปล่า? งงเรย
ลองปลดขาเหล็กที่มอเตอร์ปรับทิศทางลมออกแล้วเช็คดูใหม่ครับ
อุณหภูมิภายนอกกับภายในเช็คตอนไหนครับ

คุณศุภวัฒน์ จ.สงขลา ผมส่งสายแปลงแอร์ให้แล้วครับ
EMS = EL 2473 6994 7 TH

จอแอร์กับสายแปลงยังมีไหมครับ

Update 8/9/2557

เสร็จอีกหนึ่งชุดครับ

Update 30/11/2557

Update 28/12/2557

Update 13/2/2558

ผมลองแล้วมันขึ้น
หน้าจอแสดงหมายเลข 31 แสดงว่า ตำแหน่งเป่าหน้าบกพร่อง
หน้าจอแสดงหมายเลข 32 แสดงว่า ตำแหน่งเป่าหน้าและเป่าเท้าบกพร่อง
หน้าจอแสดงหมายเลข 34 แสดงว่า ตำแหน่งเป่าเท้าบกพร่อง
หน้าจอแสดงหมายเลข 35 แสดงว่า ตำแหน่งเป่าเท้าและไล่ฝ้าบกพร่อง
หน้าจอแสดงหมายเลข 36 แสดงว่าตำแหน่งไล่ฝ้าบกพร่อง
หมดเลยต้องเช็คอะไรครับ

ผมลองแล้วมันขึ้น
หน้าจอแสดงหมายเลข 31 แสดงว่า ตำแหน่งเป่าหน้าบกพร่อง
หน้าจอแสดงหมายเลข 32 แสดงว่า ตำแหน่งเป่าหน้าและเป่าเท้าบกพร่อง
หน้าจอแสดงหมายเลข 34 แสดงว่า ตำแหน่งเป่าเท้าบกพร่อง
หน้าจอแสดงหมายเลข 35 แสดงว่า ตำแหน่งเป่าเท้าและไล่ฝ้าบกพร่อง
หน้าจอแสดงหมายเลข 36 แสดงว่าตำแหน่งไล่ฝ้าบกพร่อง
หมดเลยต้องเช็คอะไรครับ

มอเตอร์ปรับทิศทางลมชำรุดแล้วครับ (ต้องเปลี่ยน)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม