• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

อยากทราบราคาโช๊คหน้า s13 ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311308
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311308

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
11 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
มันใส่กับa31ได้ใช่ไหม
ราคาประมานเท่าไหร่ครับ
หาได้แถวไหนครับ
แล้วเตี้ยเยอะไหม

ใส่ได้กับ a31 ได้ครับ
ราคาแล้วแต่สภาพกับ option ครับ
s13 จะเท่ากับ a31 โหลดประมาณ 1 นิ้วครับ

จะให้ดีหาแบบที่เป็นสไลด์กระบอกได้นะครับ เพราะมันจะใส่ได้แบบไม่มีปัญหาอะไรเลย
แต่ถ้าเป็นอย่างอื่น เตี้ยครับ เตี้ยมากด้วย

ตามที่พี่ออย211ว่า จะให้ดีหาแบบสไลด์หนอน เอ่ยกระบอก นะครับ เพราะมันจะเตี้ยมาก ไปไหนไม่ค่อยได้อะครับ
ผมใส่อยู่

ไฟล์แนบ

25.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
จะให้ดีหาแบบที่เป็นสไลด์กระบอกได้นะครับ เพราะมันจะใส่ได้แบบไม่มีปัญหาอะไรเลย
แต่ถ้าเป็นอย่างอื่น เตี้ยครับ เตี้ยมากด้วย
เออเตี้ยโครตๆเลยออย

มีขายแถวไหนครับ
พี่
ผมอยู่นนครับ
งบประมานเท่าไหร่

คำถามแรก ใส่ A31 ได้มั้ย ตอบว่า ใส่ได้ครับ แต่จะเตี้ยกว่าเดิมจากของ A31 ประมาณ 1.5 นิ้ว กรณีใส่ล้อขอบ 18 จบเห่ ใส่ล้อขอบ 17 มีสิทธิ์ติดถ้า Off ล้อค่าบวกน้อย ใส่ล้อขอบ 16 ได้
คำถามสอง ราคาประมาณเท่าไหร่ ตอบว่า ถ้าเป็นของ Standard คู่หน้า 1,800-2,400.- แต่ถ้าเป็นของแต่งก็แล้วแต่ Brand คู่ละ 3,500 ถึงหมื่น
คำถามสาม หาได้แถวไหน ตอบว่า เชียงกง หรือในเว็ปนี้ก็มีเยอะ หรือเว็ปอื่นๆ เกี่ยวกับรถยนต์ครับ
คำถามสี่ แล้วเตี้ยเยอะมั้ย ตอบว่า อ่านคำตอบแรก

มีขายแถวไหนครับ
พี่
ผมอยู่นนครับ
งบประมานเท่าไหร่

อ่านคำตอบแรกครับ

คำถามแรก ใส่ A31 ได้มั้ย ตอบว่า ใส่ได้ครับ แต่จะเตี้ยกว่าเดิมจากของ A31 ประมาณ 1.5 นิ้ว กรณีใส่ล้อขอบ 18 จบเห่ ใส่ล้อขอบ 17 มีสิทธิ์ติดถ้า Off ล้อค่าบวกน้อย ใส่ล้อขอบ 16 ได้
คำถามสอง ราคาประมาณเท่าไหร่ ตอบว่า ถ้าเป็นของ Standard คู่หน้า 1,800-2,400.- แต่ถ้าเป็นของแต่งก็แล้วแต่ Brand คู่ละ 3,500 ถึงหมื่น
คำถามสาม หาได้แถวไหน ตอบว่า เชียงกง หรือในเว็ปนี้ก็มีเยอะ หรือเว็ปอื่นๆ เกี่ยวกับรถยนต์ครับ
คำถามสี่ แล้วเตี้ยเยอะมั้ย ตอบว่า อ่านคำตอบแรก

อ่านคำตอบแรกครับ
ขอบคุณคับ :coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม