ขอจัดตั้งกลุ่ม drift ประจำ cefiro-thailand

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311115
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน

พี่โอ๊ต ไปเกาหลีมีของฝากน้องๆบ้างป่าวเนี่ยยยยย:coolly-0033:

ผมขอลงชื่อ เข้ากลุ่ม Drift ด้วยได้มั้ยครับ?? ^^

แต่ว่ารถยังไม่เสร็จ แต่ใกล้คลอดแล้ว

ผมขอลงชื่อ เข้ากลุ่ม Drift ด้วยได้มั้ยครับ?? ^^

แต่ว่ารถยังไม่เสร็จ แต่ใกล้คลอดแล้ว

ได้ค๊าฟฟ รถเสร็จแล้วไปซ้อมกัน ส่วนรถผม นอนอยู่รพบ สงสัยอาทิดนี้จะอดไป T T

เลิกแดร็ก มาเล่นดริฟ............ ว่างั้น เป็นกำลังใจให้ครับ ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น สู้ต่อไป ทาเคชิ

พรุ่งนี้ ซ้อมเทพนครนะครับ เวลาประมาณบ่าย 1

พรุ่งนี้ ซ้อมเทพนครนะครับ เวลาประมาณบ่าย 1
รถเสร็จแล้วหรอฟะ สงสัยจะขันมือมาก ใครไปบ้างเด๋วจะไปดูพรุ่งนี้ไม่ซ้อมงดๆๆๆ เก็บตังฟิตเครื่อง อิอิ
ใครจะไปยกมือขึ้นเลยครับ เด๋วประธานโอ๊ด ไปรับทุกคนเลย แต่รถเปิดได้ประตูคนขับประตูเดียว แล้วรถนั่ง
ได้แค่คนเดียวอีก(ญ) สุโข่ยยย

แก้ไขล่าสุด:
ถ้าว่างยังไงขอตามไปดูด้วยคนได้มะครับ ^^ ทำงานแถวรังสิตแต่ใจรัก DRIFT

รถเสร็จแล้วหรอฟะ สงสัยจะขันมือมาก ใครไปบ้างเด๋วจะไปดูพรุ่งนี้ไม่ซ้อมงดๆๆๆ เก็บตังฟิตเครื่อง อิอิ

ไปลงสิฟะ ซ้อมมาตั้งหลายรอบอย่าไปกลัว
ถ้าว่างยังไงขอตามไปดูด้วยคนได้มะครับ ^^ ทำงานแถวรังสิตแต่ใจรัก DRIFT
โทรมาแล้วกันครับ เผื่อเมาไปสาย

อยากรวมกลุ่มด้วยครับ ซื้อรถมาด้วยความตั้งใจนี้เลย แต่ยังไม่พร้อมครับ
ไปให้กำลังใจละกันครับ ผมเลิกงาน6โมงเย็น บ้านอยู่มหาชัยครับ จะไปทันดูมั้ยนี่ - -*

บ่ายโมงตรงเหรอครับ
โทรมาดิเบิด ประมาณนั้นหละ

อยากรวมกลุ่มด้วยครับ ซื้อรถมาด้วยความตั้งใจนี้เลย แต่ยังไม่พร้อมครับ
ไปให้กำลังใจละกันครับ ผมเลิกงาน6โมงเย็น บ้านอยู่มหาชัยครับ จะไปทันดูมั้ยนี่ - -*

ลองโทรมาก่อนครับ 6 โมงนี่ยังซ้อมอยู่มั้งครับ

ผมด้วยอยากไปดูจัง แล้วมีใครขับออโต้ดริปบ้างครับ

เคยไปดูที่ brc ครับ คุณจุ๊เอา 300zx ออโต้มา
ดริฟเล่น ก็สาดได้ยาวๆ นึกว่าเกียร์ธรรมดาซะอีก
เดินไปดูถึงเห็นว่าออโต้:coolly-0043::coolly-0043:

กลับมาแล้ว เด๊วจะเอารูป ตาโอ๊ต170โค้ง มาให้ดูน่ะ 5555+

อย่าลืมลงลิ้งค์อัพภาพให้ผมด้วยนะครับ...

http://www.flickr.com/

ต้องใช้เมล yahoo สมัครน่ะครับบ

แต่คมจิงๆ

แก้ไขล่าสุด:
โอ๊ต เซ็ง ผลการซ้อมวันนี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม