ขอจัดตั้งกลุ่ม drift ประจำ cefiro-thailand

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311115
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผลการซ้อมประจำวันนี้

นายแน่มาก สู้ต่อไป เด๋วได้ดีเอง:coolly-0044:
อ่อ แต่พี่โอ๊ตรุจักเตยด้วยหรอ คุยกับเตยในfb เตยบอก

เคาะออกมา ไม่ต้องทำสี เอาสติกเกอร์แปะ ไฟท้ายจำได้ว่า ใช้ของ12v

ชุดนึงไม่ถึงพัน

ไฟท้าย12Vปุ๊กกี้มี เด๋วหาไว้ให้ ถอดออกไม่รุเอาไปซุกไว้ไหน
เอาไปเลย ให้:coolly-0045::coolly-0009:

ประตูฝั่งคนนั่ง นี่ห้ามผู้ชายขึ้นหรือห้ามเกย์ขึ้นครับ 555:coolly-0043:

เค้าให้ปุ๊กกี้ขึ้นพี่เล็ก:coolly-0009:

โอ๊ตเอ้ย ถ้าเมื่อวานผมไปด้วยตามที่ชวนโอ๊ตก็คงไม่ตจ้องฟาดแบบนี้ เพราะมันจะเป้นรถผมเองที่ฟาด ...ดีละที่กูไม่ไป ไม่งั้น กลับมาโดนด่าชิบหาย รถไปทำไรมา:coolly-0041:

เพราะมานคงเปนหัวพี่ต้าแทนที่โดนพี่น้ำฟาดดดด:coolly-0010::coolly-0010:

นายแน่มาก สู้ต่อไป เด๋วได้ดีเอง:coolly-0044:
อ่อ แต่พี่โอ๊ตรุจักเตยด้วยหรอ คุยกับเตยในfb เตยบอก

ไฟท้าย12Vปุ๊กกี้มี เด๋วหาไว้ให้ ถอดออกไม่รุเอาไปซุกไว้ไหน
เอาไปเลย ให้:coolly-0045::coolly-0009:

เค้าให้ปุ๊กกี้ขึ้นพี่เล็ก:coolly-0009:

:coolly-0010::coolly-0010:

เก็บอาการหน่อยปุ๊กกี้
แบบพี่อะ....แอ๊:coolly-0046:

• กระทู้ ผู้เขียน

ขอบคุณคับ แต่คนอีกยาวอะเข้เกียดซ่อมเดี๋ยวสักวันมันก็ฟาดอีกเปลืองงบ T T

คนเยอะจังดริฟไม่เป็นสอนหน่อยครับ

ที่หลังเก็บให้ครบ มันคืนชีพได้ไฟเบอร์อ่ะ....เคยชนแมงกะไซค์กระจายเป็นท่อนๆยังเอามาต่อวิ่งได้อีก

ขอบคุณคับ แต่คนอีกยาวอะเข้เกียดซ่อมเดี๋ยวสักวันมันก็ฟาดอีกเปลืองงบ T T
ปกติก็ไม่ฟาดนี่ สงสัยโรภสไล้แรงๆยาวๆ จนหลุดเฟรม :coolly-0028:

อาทิดนี้ไม่อยู่นะพี่น้อง ไปโกอินเตอร์เป็นหนุ่มเกาหลีสักอาทิดนึง

นัดกะนายต้อมมเลยครับ 1103 บายๆ ลาก่อน 1 วีค

ผมด้วยอยากไปดูจัง แล้วมีใครขับออโต้ดริปบ้างครับ

ผมด้วยอยากไปดูจัง แล้วมีใครขับออโต้ดริปบ้างครับ
เท่าที่เคยไปนะครับ ไม่มีอะครับ แต่ก้อไม่ยากเย็นที่จะดริฟครับ
ยุ่นดริฟออโต้เยอะแยะครับ มาขำๆๆกันครับ

บอกเค้าไปด้วยซิคับ รถเสร็จจะไปแจมด้วยปีหน้า:coolly-0046:
ที่เสร็จปีหน้าอะรถน้าอาร์มไม่ใช่หรอครับ :coolly-0010:

ส่วนรถเฮียเป็ด 243 รออีก 2 ปีข้างหน้านู้น 555:coolly-0028:

บอกเค้าไปด้วยซิคับ รถเสร็จจะไปแจมด้วยปีหน้า:coolly-0046:

ที่เสร็จปีหน้าอะรถน้าอาร์มไม่ใช่หรอครับ :coolly-0010:

ส่วนรถเฮียเป็ด 243 รออีก 2 ปีข้างหน้านู้น 555:coolly-0028:
ถุ๊ยยยยยยย คับ ท่านพี่ทั้ง 2
5555555

หัวโจกโอ๊ด ไปเกาหลี กระทู๊เงียบไป 1 อาทิตย์

วันเสาร์ไปเทพนคร ช่วงมึดๆ มาบอกแค่นี้คับ

กลับมาแล้ว สุดยอดมากมายสาวเกาหลี

นักดริฟไปไหนหมดครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม