Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร)

สนุกหนานจัง ฮี่ๆ

Re: Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร)

แงๆๆ ไม่มีรูปน้องดำเรยอ่ะ ขอโทดพี่ๆๆทุกคนด้วยน่ะคร้าที่ไม่ได้ไปน้องดำทำเสร็จตอนห้าทุ่มครึ่งอ่ะ พอเอาไปลงสนามเพลาขาดอีก เสียดายมากๆๆๆ งานหน้าขอแก้ตัวค่ะ:coolly-0041:

แงๆๆ ไม่มีรูปน้องดำเรยอ่ะ ขอโทดพี่ๆๆทุกคนด้วยน่ะคร้าที่ไม่ได้ไปน้องดำทำเสร็จตอนห้าทุ่มครึ่งอ่ะ พอเอาไปลงสนามเพลาขาดอีก เสียดายมากๆๆๆ งานหน้าขอแก้ตัวค่ะ:coolly-0041:

พี่โต๊ส ทำงายดี.....?????:coolly-0022:

ต้องลงโทษ แบบเนี่ย ทำไงดีว่ะ กลอฟ์

ต้องลงโทษ แบบเนี่ย ทำไงดีว่ะ กลอฟ์

ข้าน้อยสมควรตาย แต่ขอโทดสถานเบาได้ป่าวค่ะ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,767

โซ่ แซ่ กุญแจมือ ....

ดีดี ค่ะ....ขวัญข้าว มารายงานตัวค่ะ

เข้ามาสวัสดี พี่ พี่ กันก่อน อิอิ
:coolly-0039:

น้องคนสวยดีงับ

พี่โตีด ถามป๋มเหรอ อิอิ ไม่รุดิ

ข้าน้อยสมควรตาย แต่ขอโทดสถานเบาได้ป่าวค่ะ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

พี่โต๊ดฉายาเค้าคือ เพชฌฆาต จาดหนัก 555 จาดเบาไม่เป็น สายตาซึ้งๆ มิอาจทำให้เค้าไหวหวั่นได้ นอกจาก........????

โซ่ แซ่ กุญแจมือ ....

โหดไปมั้ยพี่ป๊อบ

ดีดี ค่ะ....ขวัญข้าว มารายงานตัวค่ะ

เข้ามาสวัสดี พี่ พี่ กันก่อน อิอิ :coolly-0039:

รับขวัญน้องสาวเราหน่อย ไม่ได้เข้ามานาน:coolly-0044:

ฝันดีครับทุกคน

ยังไม่ได้สมัครสมาชิกเซฟไทยเรยอ่ะ อยากได้สติ๊กเกอร์มาติดน้องดำอ่ะค่ะ แล้วเซฟบีบี เรามีสติ๊กเกอร์บ้างอ่ะป่าวค่ะ

ยังไม่ได้สมัครสมาชิกเซฟไทยเรยอ่ะ อยากได้สติ๊กเกอร์มาติดน้องดำอ่ะค่ะ แล้วเซฟบีบี เรามีสติ๊กเกอร์บ้างอ่ะป่าวค่ะ
:coolly-0022:ไม่เคยมา ตามนัดน่ะเราอ่ะ:coolly-0022:

:coolly-0022:ไม่เคยมา ตามนัดน่ะเราอ่ะ:coolly-0022:

โห อยากไปจะแย่แร้วแต่ลูกชายเสร็จตอนห้าทุ่มครึ่ง จะไปไงอ่ะ:coolly-0014:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,777

โห อยากไปจะแย่แร้วแต่ลูกชายเสร็จตอนห้าทุ่มครึ่ง จะไปไงอ่ะ:coolly-0014:

เสร็จช้าจัง.....:coolly-0042::coolly-0042:

เข้าไปดูใน facebook กลุ่มดิ เค้ากำลังจะโหวตเลือกสติ๊กเกอร์แล้วนะส้มๆ

เข้าไปดูใน facebook กลุ่มดิ เค้ากำลังจะโหวตเลือกสติ๊กเกอร์แล้วนะส้มๆ

ได้เรยค่ะพี่กอล์ฟ:coolly-0009:

ประกาศ..ชมรม Cefiro-Thailand ปิดเว็ป.เป็นการชั่วคราว ระหว่างเวลาเที่ยงวันที่ 25 ก.พ.ถึง 26 ก.พ.2554 เพื่อเคลื่อนย้ายไปบ้านใหม่กว้างขวางกว่าเดิม
ช่วงเวลานี้จนถึงเที่ยงพรุ่งนี้ขอให้ทุกคนเก็บข้างของส่วนตัวใส่กล่องให้เรียบร้อยครับ จะไปอยู่บ้านใหม่กัน
ประธานชมรม Cefiro-Thailand

<!-- / message --><!-- sig -->

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม