Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร)

ขอบคุณคับ กอล์ฟ ยินดีที่ได้รู้จักคับ

[email protected] ส่วนนี้เมล์โน๊ตคับ ชื่อใน facebook "Rilakkuma Note" คับ

โน้ต ผมแอดเข้ากลุ่มแล้วนะคับ

Re: Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร)

โน้ต ผมแอดเข้ากลุ่มแล้วนะคับ

พี่กอล์ฟ แอดส้มไปยังอ่ะFBส้มที่ทำงานล็อค เรยยังไม่ได้เข้าไปดูรายละเอียดอ่ะ มีสมาชิกเยอะยังเนี่ย :coolly-0039:

บ้านสีๆ รึป่าวววว 555

บ้านไหนอ่ะแน๊ก พี่โต๊สเขาต้องไปด่านช้างแต่โดนไปแร้วพี่เขาเซงๆๆๆๆ555

ผ่านไปแถวๆ บางแค บางบอนบ่อยๆ บางทีก็เลยไปมหาชัยด้วย...ทักทายกันได้นะครับ :coolly-0033::coolly-0001:

ผ่านไปแถวๆ บางแค บางบอนบ่อยๆ บางทีก็เลยไปมหาชัยด้วย...ทักทายกันได้นะครับ :coolly-0033::coolly-0001:

ทักรถตู้หรอ....555

อูยย แฟนเค้าจีบกัน แอ๊ะ

พี่กอล์ฟ แอดส้มไปยังอ่ะFBส้มที่ทำงานล็อค เรยยังไม่ได้เข้าไปดูรายละเอียดอ่ะ มีสมาชิกเยอะยังเนี่ย :coolly-0039:

แอดเข้าไปเรียบร้อยแล้ว ตอนนี้ก็มีอยู่ในกลุ่ม 10 กว่าคนแล้ว:coolly-0044:

แล้วพี่มาหาใครแถวบางแคอะ:coolly-0009:

Remind : First Meeting in Nakhonpathom for Cef@BB

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,731

แร้วเสี่ยหนุ่ม อยู่ป่าวคับ คิดทึ้งๆๆๆๆๆๆๆๆ คิดถึง ไม่ได้เจอกันนานมั่กๆๆๆๆๆ ตาแม็กอีกคน หายไปไหนกันหมด ครถมรุ่นแรก :coolly-0033:

ผมเข้ามาช่วยส่งเสียงอีกคนครับ อิอิ

แร้วเสี่ยหนุ่ม อยู่ป่าวคับ คิดทึ้งๆๆๆๆๆๆๆๆ คิดถึง ไม่ได้เจอกันนานมั่กๆๆๆๆๆ ตาแม็กอีกคน หายไปไหนกันหมด ครถมรุ่นแรก :coolly-0033:

พี่ป๊อบมาด้วยปะคับ แล้วสุพรรณฯ มีใครมาอีกคับเนี่ย

Happy Valentine Day ครับ เหล่า Cef@BB ทุกคน ขอให้มีความสุขและความรักที่สมหวังตลอดไป กาลนานเทอญ สาธุ

สมหวังคนล่ะ 2 ดอกน่ะคราบพี่น้อง

สมหวังคนล่ะ 2 ดอกน่ะคราบพี่น้อง
พี่โต๊ส วันนี้ไปเสียตัวที่หนายยยยยยย:coolly-0044:

เล่นว่าวอยู่ีที่บ้านคราบ

19 นี้ ผมขอแว๊บไปดูหน่อยพี่ๆหน่อยนะครับ รถไม่สวยไม่กล้าเอาไป อิอิ

19 นี้ ผมขอแว๊บไปดูหน่อยพี่ๆหน่อยนะครับ รถไม่สวยไม่กล้าเอาไป อิอิ

เอามาเถอะ ไม่เป็นไรหรอกคับ (สถานการณ์เดียวกันเคยเป็น) มาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นได้ สอบถามความต้องการได้ :coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,740

เล่นว่าวอยู่ีที่บ้านคราบ

เอาปลากะป๋องทา แร้ว เรียกแมวมาจิ

555++++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม