Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ขอ facebook cef นครปฐมหน่อยคับ

จะได้นัดกันโซนนครปฐมบ้าง อิอิ

Re: ขอ facebook cef นครปฐมหน่อยคับ

กระทุ่มแบนไปด้วยได้ป่าว อิอิ

ไปไ้ด้ดิ ฮี่ๆ

ผมอยู่ นครปฐมคราบ ตอนนี้ไปทำงาน กทม เป็นคนกรุง แต่ไปกลับบ้านทุกวัน เจอกันก้อขับไล่ชนได้น่ะคราบ แต่จะตามทันไหมล่ะ

ไม่ทักคิงบ้างเรยนะพี่โต้ด เจอจะชนตูดให้ดู ฮ่า ๆๆ

เซฟ แถวราบุรีมีมั้ยครับ.....

อยากรู้เซฟแถวราชบุรีมีมั้ยยยยย.......

พี่ น้อง.. ระแวก ใกล้ เคียง สนใจ รวม ตัว ได้ น่ะ ครับบบบ นัด มา เลย กิ้ว กิ้ว..

ร้าน เหล้า แถว หนอง โพ ติด ถนนเพชรเกษม ฝั่ง ขา เข้า กรุงเทพ *

*หมายเหตุ *อยากรู้สาวกA31 ชาวราชบุรีมีมากมั้ย.....

แก้ไขล่าสุด:
Re: ชมรม แถวราบุรีมีมั้ยครับ

เท่าที่ทราบ น่าจะพอมีแต่ไม่เยอะ
ถ้าจะให้ดี ผมว่ารวม ๆ กันเป็นโซน นครปฐม ราชรี สุพรรณ อะไรประมาณนี้ดีกว่า จะได้กลุ่มใหญ่หน่อย

ผมอยู่ดำเนินคับแถวๆนี้มีประมาณ5-6คันคับ

ผม โพธาราม ครับบบบบบบบบบบ

ว้าอยู่ เพชรี ไกลกว่า เค้าเลย อ่ะ
เฮ้อ

หวัดดีชาวราช-รี

ใครคนนครปฐมหรือใกล้เคียงอยากรวมตัวบ้าง ก็ลงชื่อมาเรยคับ

Re: Cef@Nakhonpathom

ใครอยู่นครปฐมบ้าง ขอ facebook หน่อยคับ จะรวมกลุ่ม cef นครปฐมอะ

เด๋วผมแอดไปนะคับ ใครไม่มี facebook ก็ทำให้มีนะคับ จะได้เอาไว้ติดต่อกัน ทั้งเพื่อน member และเพื่อนทั่วไปด้วย ส่วนพี่โต๊ดน่ะ ไม่ต้องจัดแร้ว เผื่อเอาไว้นัดรวมกลุ่มกันคับ:coolly-0009:

กอล์ฟคับ 081-4406893

ใครสนใจลงชื่อมาเรยคับ

ผมอยู่ดำเนินคับแถวๆนี้มีประมาณ5-6คันคับ
ฝากดูคันนี้ด้วยนะคับ รถน้องแชมป์

image.php

Re: Cef@Nakhonpathom

ผมสนใจคราบพี่

ไม่ทักคิงบ้างเรยนะพี่โต้ด เจอจะชนตูดให้ดู ฮ่า ๆๆ
อ้าย น้อง คิดจะชนพี่ แข็งพอแล้วเหรอ ฮี่ๆๆ

อ้าย น้อง คิดจะชนพี่ แข็งพอแล้วเหรอ ฮี่ๆๆ

น่านไง ลักษณะจะชวนกันไปสวิงกิ้งกันนะเนี่ยคู่นี้ :coolly-0009:

ฝากดูคันนี้ด้วยนะคับ รถน้องแชมป์

image.php

จะดูให้เป็นอย่างดีเลยคับพี่บิ๊ก จอดที่บ้านหมาเดินเฉี่ยวยังด่าหมาเลย...:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม