Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

ผมอยู่แถวทางไปดอนตูมอ่ะครับ

ผมก้อไปทางอำเภอดอนตูมบ่อยนะ อยู่แถวไหนอ่ะ:coolly-0043: เผื่อผ่านหน้าบ้านจะได้แอบมองรถสวยๆหน่อย อิอิ

Re: Cefiroที่นครปฐมมีกลุ่มบ้างไหมครับ

ผมก็มือใหม่ครับ อยู่แถวแยกกำแพงแสนครับ วิ่งผ่านเห็นเซฟจอดแถว ม.ราชภัฎหลายคันเลย...

Re: Cefiroที่นครปฐมมีกลุ่มบ้างไหมครับ

คิงงับ ยุแถวศาลายาคับ :coolly-0009:
ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยคนนะคับ

ผมก้อไปทางอำเภอดอนตูมบ่อยนะ อยู่แถวไหนอ่ะ:coolly-0043: เผื่อผ่านหน้าบ้านจะได้แอบมองรถสวยๆหน่อย อิอิ
ไม่เห็นหรอกครับ อยู่ในซอยลึกด้วย 555

น้าสิทธิ์สบายดีไหมคราบ ยังอยู่เหมือนเดิมคราบ แต่ไม่ได้จัด มิตติ้งกลุ่มนานแระ กำลังหาเวลาวันไหนดีอ่ะ

บายดีคับน้าโต๊ส งานยุ่งนิดหน่อย

อยากได้ไกด์พาเที่ยวนครปฐมจังเลย

วันไหนรวมตัวกันแจ้งให้ทราบบ้างนะคับ

เผื่อจะไปแจมด้วย:coolly-0034:

ผมก็มือใหม่ครับ อยู่แถวแยกกำแพงแสนครับ วิ่งผ่านเห็นเซฟจอดแถว ม.ราชภัฎหลายคันเลย...

เอ้า...หวัดดีๆ

บายดีคับน้าโต๊ส งานยุ่งนิดหน่อย

อยากได้ไกด์พาเที่ยวนครปฐมจังเลย

วันไหนรวมตัวกันแจ้งให้ทราบบ้างนะคับ

เผื่อจะไปแจมด้วย:coolly-0034:
หวัดดีค่ะพี่สิทธิ์ น้องโตยังค่ะ อิอิ :coolly-0010:

เอ้า...หวัดดีๆ

หวัดดีค่ะพี่สิทธิ์ น้องโตยังค่ะ อิอิ :coolly-0010:
น้องกำลังโตวัน โตคืนเลย

นัดกันแล้วว่าอีก 4 เดือนจะออกมาเจอกัน:coolly-0046:

น้องกำลังโตวัน โตคืนเลย

นัดกันแล้วว่าอีก 4 เดือนจะออกมาเจอกัน:coolly-0046:
เด๋วจะได้พาน้องมาชนแก้วกัน เอิ๊กส์ๆๆๆ 5555

จากกระทู้ บ้านนกเขา กลายเป็นกระทู้ มหาลัยแล้ว

ในโอกาสวันขึ้นปีใหม่นี้ขอให้พี่น้องทุกท่านมีความสุขสมดังใจหมายสุขภาพกายและใจแข็งแรงดีตลอดปี 2554 (ปีกระต่าย) ขอให้พี่น้อง cef-thai รักกันเหนียวแน่นต่อไป
ปล.สำหรับท่านที่ต้องเดินทางไกลหรือไปเที่ยงสังสรรค์ก็ขอให้ใช้ความระมัดระวังมากเป็นพิเศษเพราะรถบนถนนมันมาก(ดื่มไม่ขับนะครับ)

<!-- / message --><!-- sig -->

ในโอกาสวันขึ้นปีใหม่นี้ขอให้พี่น้องทุกท่านมีความสุขสมดังใจหมายสุขภาพกายและใจแข็งแรงดีตลอดปี 2554 (ปีกระต่าย) ขอให้พี่น้อง cef-thai รักกันเหนียวแน่นต่อไป
ปล.สำหรับท่านที่ต้องเดินทางไกลหรือไปเที่ยงสังสรรค์ก็ขอให้ใช้ความระมัดระวังมากเป็นพิเศษเพราะรถบนถนนมันมาก(ดื่มไม่ขับนะครับ)

<!-- / message --><!-- sig -->

ปีใหม่คิดไว้ยังครับว่าจะไปเที่ยวที่ไหนกัน

ไม่ได้ไปไหนเลย...นอนๆๆอยู่บ้าน...เง้ออออ.....:coolly-0042:

ปีใหม่ตระเวนฉลองแถวบ้านพอแล้วคับ ไปเที่ยวคนเยอะ แย่งกันกิน แย่งกันนอน เลยอยู่แถวบ้านดีกว่า

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,555

หวัดดี ปีใหม่ ครถม คับพ๋ม

โดนนักร้องสุพรรณร้องเพลงกล่อมเมาเลย 31 ธ.ค. เนี่ยเหอๆ

เมื่อเย็นประมาณ เกือบ ๆ ทุ่มนึงของวันที่ 2

ผมขับเซฟกลับจากไร่แม่ที่หนองงูเหลือม เส้นที่จะมุ่งหน้าไป ม ศิลปากร จะเข้ากรุงเทพ

เจอเซฟสีขาว ใช่รถพี่โต๊สหรือเปล่าครับ?

ขับโหดมากกกก

ว๊า ว๊า น่าจะรวมตัวเจอกันบ้างนะคนแถวนี้อ่ะ :coolly-0046:

เมื่อเย็นประมาณ เกือบ ๆ ทุ่มนึงของวันที่ 2

ผมขับเซฟกลับจากไร่แม่ที่หนองงูเหลือม เส้นที่จะมุ่งหน้าไป ม ศิลปากร จะเข้ากรุงเทพ

เจอเซฟสีขาว ใช่รถพี่โต๊สหรือเปล่าครับ?

ขับโหดมากกกก

พี่โต๊ดเข้าขับรถไม่โหดหรอก แต่กะ ญ โหดมากๆ อิอิ:coolly-0028:

ใครอยู่นครปฐมบ้าง ขอ facebook หน่อยคับ จะรวมกลุ่ม cef นครปฐมอะ

เด๋วผมแอดไปนะคับ ใครไม่มี facebook ก็ทำให้มีนะคับ จะได้เอาไว้ติดต่อกัน ทั้งเพื่อน member และเพื่อนทั่วไปด้วย ส่วนพี่โต๊ดน่ะ ไม่ต้องจัดแร้ว เผื่อเอาไว้นัดรวมกลุ่มกันคับ:coolly-0009:

กอล์ฟคับ 081-4406893

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม