รอรูปงานแต่งพี่เดี่ยวจ้า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31424
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31424

แอด-มิน-นิส-สะ-เต-เต๋อ
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Register
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากเห็นรูปแล้ว อ่ะครับ อิอิ:biggrin:

.....งง......

ใจเย็นน้องพี่ก็ยังไม่เห็น หรือว่าอยากเห็นรูปน้องของพี่ปูกันแน่:rolleyes:

ใครว่ะเดียว ม่ะเห็นรู้เรื่องเลย

ว่าแต่ไอ้จูซมันมัน..:biggrin:

ใจเย็นน้องพี่ก็ยังไม่เห็น หรือว่าอยากเห็นรูปน้องของพี่ปูกันแน่:rolleyes:

ใครว่ะไม่เห็นรู้เรื่องเลย....

ว่าแต่ไอ้จูซ มัน มัน ฝากบอกว่า..

คนที่รับดอกไม้จากเจ้าสาวได้อ่ะ เด้าเป็นใครหนอ ? อยากรู้จักจัง! ชุดสีน้ำตาล ใส่ที่คาดผมด้วย

เหอ ๆๆ

แอบชอบเพื่อนเจ้าสาวอ่ะ 555

หื่นๆทั้งนั้น..

ไอ้คนที่จแต่งรายต่อไปนี่เจ้าชู้เนอะ

จายเย็นๆ ดิ เจ้าเดียวเค้ายังไม่ได้เลือกรูปเลย เลือกเสดแล้ว ค่อยเอามาลง
ใจเย็น ๆ เนอะน้องโอ๊ต......

เน้น นะ ครับ รูป น้องของเจ้าสาว ที่ใส่ชุดสีน้ำเงิน.......อิอิ แล้ว ก็ ลูกสาวของแขกที่มาในงาน ที่หน้าดุๆหน่ะครับ อิอิ

ไม่ต้องห่วงครับ
ป่านนี้ น้าแตน เอาปืนไปซ่อนแว้ว 555555

เน้น นะ ครับ รูป น้องของเจ้าสาว ที่ใส่ชุดสีน้ำเงิน.......อิอิ แล้ว ก็ ลูกสาวของแขกที่มาในงาน ที่หน้าดุๆหน่ะครับ อิอิ

ไม่ต้องห่วงครับ
ป่านนี้ น้าแตน เอาปืนไปซ่อนแว้ว 555555

ไม่เป็นไรเดี๋ยวพี่เอาลูกซองใส่มือพ่อน้องคนนั้นเอง

อาทิตย์หน้า น่าจะได้รูปนะ อิ อิ

:smile: :smile: :smile: :smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม