Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

The natural Bangsean Step III

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31417
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เรียนเชิญคร๊าบ พี่ น้อง..............

คิดถึงเจ๊รั่วครับหายไปไหนอ่ะ

ไครมีโชคหน้าเดิมบ้าง
ของผมแตก ข้างขวากินยางหนักมาก
ข้างซ้ายกำลังตามมา ซ่อมไม่ได้แล้วแกนเป็นตามด
เบ้าบนโดนกระแทก จากการแตกพัง

มาละกลับถึงบ้านก็มาลงรูปไว้ก่อน
เผื่อมีผู้มีจิตสัทธา ครับ เท่าไหรว่ากันมา
โชคเดิมแตงก็ได้ เครื่องมันหนักเลยกินยางมาก:mad:

ปล.ของเอ๋ยังไม่ได้ถอดไฟแฟรตไห้เลยเค้าไห้จานหน้ามา แง็ก:smile:

ไฟล์แนบ

37.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 85
    15.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 82
    20.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 85
มารายงานตัวคร๊าบบบบบบบบบบ....ปี้น้องงงงงงง

มาละกลับถึงบ้านก็มาลงรูปไว้ก่อน
เผื่อมีผู้มีจิตสัทธา ครับ เท่าไหรว่ากันมา
โชคเดิมแตงก็ได้ เครื่องมันหนักเลยกินยางมาก:mad:

ปล.ของเอ๋ยังไม่ได้ถอดไฟแฟรตไห้เลยเค้าไห้จานหน้ามา แง็ก:smile:
เฮ้ย....โอ๋หายหน้าไปเลยนะ

ติดญิงอ่ะดิ....คิคิ

น้าปุ๊ไปปราณบุรีเปงไงบ้างอ่ะ

เอารูปมาลงให้ดูบ้าจิ

เสาร์ที่ผ่านมา

บางแสนเรารวมตัวกันเช่นเคย มีร้านเปิดไหม่ตรงข้ามรานเจ๊ซินเลยไม่มีที่จอด

เลยไปนั่งกันหน้าเบอร์ด็อก หลังผับเลิกซื้อเบียร์มาหนึ่งลัง ไปนั่งซดริมหาดวอนสักพัก

ท่าไม่ค่อยดีพายุจะเข้าเลยย้ายไปดริปเล่นกันตรงลานสร้างใหม่ข้างร้านเจ๊ซินถึงตีสาม

พายุมาแรงมาก เลยแยกย้ายกลับ แต่คืนนั้นเจ้าเอ้เราขากลับรถไปหมุนฟาดฟุทบาท

หน้าแกแลคซี่ หนวดกุ้งหัก ยูราสกระจายครับพี่น้องเดชะบุญไม่ไปฟาดเอาตู้โทรศัพท์

ใกล้ๆนิดนึงไม่งั้นคงพังเยอะกว่านี้แต่เจ้าตัวปลอดภัยดีครับกว่าจะได้กลับบ้านนอนกัน

เกือบตีห้าพระบิณฑบาทพอดี....เฮ้อ...เอ๊อกๆๆๆ

บางแสนเรารวมตัวกันเช่นเคย มีร้านเปิดไหม่ตรงข้ามรานเจ๊ซินเลยไม่มีที่จอด

เลยไปนั่งกันหน้าเบอร์ด็อก หลังผับเลิกซื้อเบียร์มาหนึ่งลัง ไปนั่งซดริมหาดวอนสักพัก

ท่าไม่ค่อยดีพายุจะเข้าเลยย้ายไปดริปเล่นกันตรงลานสร้างใหม่ข้างร้านเจ๊ซินถึงตีสาม

พายุมาแรงมาก เลยแยกย้ายกลับ แต่คืนนั้นเจ้าเอ้เราขากลับรถไปหมุนฟาดฟุทบาท

หน้าแกแลคซี่ หนวดกุ้งหัก ยูราสกระจายครับพี่น้องเดชะบุญไม่ไปฟาดเอาตู้โทรศัพท์

ใกล้ๆนิดนึงไม่งั้นคงพังเยอะกว่านี้แต่เจ้าตัวปลอดภัยดีครับกว่าจะได้กลับบ้านนอนกัน

เกือบตีห้าพระบิณฑบาทพอดี....เฮ้อ...เอ๊อกๆๆๆ
ขออภัยพ่อแม่พี่น้องบางแสน
ที่แวะเวียนไปแต่รีบกลับ ไม่ได้รอ
พอดี จ่าบอมบ์งานเข้าอ่ะ
ผมอาศัยรถมันมา เลยต้องกลับไปกะมันด้วยเลย
อือ ๆ ๆ
เสียดายยิ่งนัก...

เฮ้ยขับรถกันเบาๆปลามกันบ้างดิ เป็นห่วง:mad:

ขออนุญาติ งดรายงานตัวครับ เจ็บแผลที่ใจครับ สักพักแผลปิดจากลับไปรายงานตัวเน้อ 555+

ปลอดภัยไว้ก่อนคับ.......

แว้บ...มาดูสมาชิกชายทะเลหน่อย ซำบายหนุกหนานกันป่ะ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม