The natural Bangsean Step III

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31417
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
:wink: ก็อย่าได้อยู่แต่เห็นขอกันหลายคนก็เลยไม่กล้า ก็หวังว่าแค่ได้เป็นเพื่อนสนิทก็ดีแล้ววววววว น้องเขามีแฟนแล้ว:wink:
:cold:
แต่ก็ยังนึกไม่ออกอะ

:cry:

535 กับ 478 นี่ตกลง เสวนา กันเรื่องเบอร์สาว หรือ เป็น คู่ เกย์ กันครับ เนี่ย ........

เก่ง ได้ สคริป ที่ส่งไปให้ ยัง เสาร์นี้ จะได้ ฝากกัน แจงหน่อย

ผมอาจ ไม่ได้ไป อีก เสาร์นึง

เทสนะครับ ขอลองหน่อย

หายไปใหน กัน มด กลายเป็นห้อง ร้างเลย 55......

มาแว๊ววว..............เพิ่งจะเข้ามาได้ เซ็งเป็ดไป หลายอาทิตย์ สบายดีกัน นะครับ Enjoy Cefiro-thailand/ Net

รายงานข่าวล่าครับ:biggrin:
b-waveตุกหลุมคืนวันอังคาร
ฝนตกมากน้ำทั่มเครือหนักต้องลุยน้ำกลับบ้าน
ขับมาอยู่มาดีๆดันมามีหลุมครับตก..ถอยก็มะได้
รถตามเพียบ จำใจลุย สภาพเลยเป็นงี้..เฮ้อโดน:cold: เลย
มิตติ้งงานนี้น้าปากเลยลูกสาวผม:cry:

ไฟล์แนบ

36.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 104
    32.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 100
    33.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 100
รายงานข่าวล่าครับ:biggrin:
b-waveตุกหลุมคืนวันอังคาร
ฝนตกมากน้ำทั่มเครือหนักต้องลุยน้ำกลับบ้าน
ขับมาอยู่มาดีๆดันมามีหลุมครับตก..ถอยก็มะได้
รถตามเพียบ จำใจลุย สภาพเลยเป็นงี้..เฮ้อโดน:cold: เลย
มิตติ้งงานนี้น้าปากเลยลูกสาวผม:cry:

ดี สม ............. ตกหลุม กันชนยังซ่อมได้ แต่ตกหลุมรักจะซ่อมยังงัย

ขอบคุณ พี่ๆ น้อง บางแสนทุกท่านเลยนะครับ นะครับ เมื่อคืน ช่วยกันคน ละไม้ละมือ
ทำให้งาน ผ่านไปด้วยดี แม้จะติด ๆขัด กัน บ้าง ก็ อืม โอเค นะ ช่วยๆ กัน แก้ไขสถานการณ์ ให้ลุล่วง

อีกคน ที่ ลืมไม่ได้ ก็ เจ้รั่ว ที่ช่วยเตรียมงาน ในเบื้องต้น ด้วยนะ ครับ แต่วันงานเป็นไรป่าว
หรือว่าไม่ สบาย

บางแสนเรารถพังกันหลายลำเลยนะ

เบียร์เครื่องพัง

หลั่งไปหมุนมา

นุ่นยางแตก

โอ๋ตกบ่อบีเวปแตก

ขับรถระวังกันบ้างนะคร๊าบบพี่น้องเป็นห่วงทุกคนครับบบบ

เห็นพวก ช๊อปเปอร์ ชอบมาจอดร้านเจ๊ซิน บ่อยๆ ชอบแต่ไม่มีปัญญาเล่น 55
เล่นตัวนี้ก่า ชอบเหมือนกัน

ของเล่น ใหม่ครับ 5555 ++++ กำลังบร้าเล่น พี่น้อง

เพลิดเพลิน ดีละเกิน

คันแรก รถผมเอง มีทะเบียนเรียบร้อย บางคนอาจเคยเห็น ตอนเป็นอีแก่ เก่าๆ กังๆ 55
พึ่งทำสร็จ แหะๆ อายุอานาม เจ้า ตัวนี้ ก็เข้าปีที่ 40 แระ ............ โฮะๆๆๆ

คันที่สอง กำลังจะทำใน step ต่อไป พึ่ง ไปจับรถ แห้งๆ มา ราคาพัน 5 จะมาบิ้วให้ออกมา ตามรูป
ใครชอบ ลองหามาเล่นด้วยกัน ครับ เพลิดเพลินเจริญใจ ไปอีกแบบ อะหลั่ย ถ้าไม่เข้าไส้
ถึงขนาดเล่น งานเก่าเก็บ ก็ พอหาได้ กับงานใหม่ ในหลัก สิบหลัก ร้อย

อย่างไฟ เล้ยว นี่ของแท้ ดวงละ 1200 งานใหม่ ก๊อบ 80% คู่ ละ120 อิอิ

ไฟล์แนบ

24.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
    47.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 108
เคยเล่นอยู่พักนึง อ่ะน้า แต่ไม่มีทะเบียน โดนจับแล้วยึด กันไปเยอะ ตอนหลังเลย ขายซะ

ไฟล์แนบ

55.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
    53.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93
ไปเอามาคันนึงเหมือนกัน 2000
แต่ไม่ใช้คราสสิคนะเป็นแดชนะ
จะมาเล่น วิบากก่าไปดูเพื่อนเล่นมาหน้าหนุกมากเลย
เลยไปสอยรถเก่าเก็บเขามา
ทำเสร็จจะโพสไห้ดูนะ เบื่อMioแล้วทำเป็นรถจ่ายตลาดแล้ว
อยากเล่นแบบออกกำลังกายบ้างนะน้า:smile:
รถคราสสิค
เล่นไม่เป็นซ่อมแพงเสียบ่อย
เล่นแบบXtaemก่าหนุก
เล่นธรรมดาถูกๆตังอะไม่ต้องถึงของจริงก็โดดได้ไปดูมาแล้ว
คิดแบบเด็กๆอะอย่าว่ากัน
ดีก่าเอาเงินไปติดยาติดสวยเน๊อะ:biggrin:

เคยเล่นอยู่พักนึง อ่ะน้า แต่ไม่มีทะเบียน โดนจับแล้วยึด กันไปเยอะ ตอนหลังเลย ขายซะ
กำลัง หา อยู่ เลยตัว นี้ 5555 น่าจะเป็น Step 3 ไฟตก แห้งๆ .........

มีบอกขาย มาคัน นึง แต่แรงละเกิน 20 พันแนะ ม่มี ทบ. ด้วย

เลยให้พวกๆ ที่บางแสน ดูให้อยู่ไม่น่าข้าม 12 ส่วนทะเบียน .......ตอนนี้ เค้าใช้วิธีตัดคอ ดรีม 100 อ่ะ นะ

แต่อย่างว่า คอคลาสสิคแท้ ส่วนใหญ่ จะไม่ทำรถช้ำ มันเสียของเนอะ

ปล. รถน้า โจ้สวย จัง แฮะ .........อยาก ได้แห้งๆ แบบนี้เลย .........

โห..............

ตามไม่ทันเลยอ่ะ

เด๋วke,retro

เด๋วmeo

เด๋วhondaยุคพ่อผมหนุ่มๆ

ตามม่ายทันเลยอ่ะคับพี่น้องบางแสนเนี่ย

ว่างๆผมจะเอากะป๊อ....มาซิ่งให้ดูมั่งเหอ

Haๆ5555
ว่างๆจาไปลองนั่งร้านไรน่าหลังโรงเรียนอัสสัม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม