สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด A31599

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31566
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอซีเรียสด้วยคน กรูว่าเมิงทั้งสองคนมีอารายไปคุยไปเครียกันให้เรียบร้อยไม่ใช่มาป่าวประกาศประจานตัวเองแบบนี้โว้ย ถ้าจะอวยพรวันเกิดก็อวยพรไปมานเป็นเรื่องดีกรูเห็นด้วย แต่แบบนี้ไม่เอา อย่าลืมว่าพวกเองอยู่บนเวที ข้ายืนดูอยู่ข้างล่างเห็นทุกการเคลื่อนไหว (กูรักเพื่อนทุกคนอย่าทำอะไรให้มันแตกคอ):super:

ขอซีเรียสด้วยคน กรูว่าเมิงทั้งสองคนมีอารายไปคุยไปเครียกันให้เรียบร้อยไม่ใช่มาป่าวประกาศประจานตัวเองแบบนี้โว้ย ถ้าจะอวยพรวันเกิดก็อวยพรไปมานเป็นเรื่องดีกรูเห็นด้วย แต่แบบนี้ไม่เอา อย่าลืมว่าพวกเองอยู่บนเวที ข้ายืนดูอยู่ข้างล่างเห็นทุกการเคลื่อนไหว (กูรักเพื่อนทุกคนอย่าทำอะไรให้มันแตกคอ):super:
พี่มี่ มีเหตุผล ...ครับ...พี่ๆ น้องๆ กันครับ

งุงิงุงิ ใจร่มๆ

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังล่ะกันนะครับ มีฟามสุขมาก ๆ ครับ อิอิ

อืม :frown: น่าคิด

แล้วเมื่อก่อนเข้ามาอยู่ในชีวิตได้ยังไงวะเนี่ย

ตั้ง 7 เดือน

7 ปี รึว่า 70ปี คนไม่ใช่มันก็คือไม่ใช่อ่ะพี่แทน

จะอะไรหนักหนาเนี่ย เหอ เหอ

ปล. เจ๊ อย่าคิดมากนะ

มีมีมีมีมีมีมีมีมีมีมีมีมีความสูขมากมากมากนะ

หยุดเถอะ..........

หยุดทำลายประเทศชาติเสียที!!
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
เกี่ยวมั๊ยวะ....:biggrin: อะไรที่มันไม่ใช่ก็คือไม่ใช่ครับ:cry:

แบบพอหอมปากหอมคอพอครับคุณน้องไม่ต้องต่อไรอีกแล้วครับ...
ส่วนใครจะอวยพรก็อวยพรไปเรื่องอื่นๆไม่ต้องโพสต์ให้ใครๆทราบหรอกมันเรื่องส่วนตัวของคุณน้องแล้วงานนี้ก็คงไม่มีกรรมการด้วย....
อย่าทำเรื่องดีๆ เป็นเรื่องซีเรียสเลยครับ

จัดไป....ป๋าพูดถอก...เอยพูดถูก ฮิฮิฮิ

Happy Birth day ย้อนหลังคับพี่ ขอโทษคับมาช้าหน่อยเพิ่งเข้าเวปอะ

เรื่อง แค่นี้ ไม่เห็นจะต้องสามัคคีกันเลย

มีความสุขมากๆ ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม