สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด A31599

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31566
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีความสุขๆ คิดอะไรขอให้สมปรารถณา ขอให้ได้อันใหญ่ๆยาวๆนะ

ผมว่าพี่กอล์ฟขำผิดจังหวะแล้วละ

อีกอย่าง พี่นี่ฟุ้งซ่านกับเรื่องใหญ่ ๆ ยาว ๆ นะเนี่ย

ไม่ผิดโว๊ยจะซีเรียสซีเรียสกันไปไม่เกี่ยวกะกู

ไม่ผิดโว๊ยจะซีเรียสซีเรียสกันไปไม่เกี่ยวกะกู
ชักจะดื้อใหญ่แล้ว... เอ จำได้ว่ามีรูปที่หายไปของงานมีตติ้งนนท์อยู่ที่ไหนน๊า....

รูปไม่ได้หายหรอก แต่มีการล๊อบบี้เรื่องรูปกันเกิดขึ้น 555 :boss: :boss: :boss:

เราต้องหาคนรับผิดชอบในเรื่องนี้

HAPPY BIRDTH DAY...............นะคับ

ผมว่าพี่กอล์ฟขำผิดจังหวะแล้วละ

อีกอย่าง พี่นี่ฟุ้งซ่านกับเรื่องใหญ่ ๆ ยาว ๆ นะเนี่ย
ไม่เป็นไร ชอบเหมือนตากอล์ฟ

ขอขอบคุณสำหรับทุกคนที่มาร่วมงานในวันนี้นะค่ะ โอกาสหน้าคว้าใหม่ ผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ค่ะ
(ถูกงานมั้ยเนี่ย)

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอขอบคุณสำหรับทุกคนที่มาร่วมงานในวันนี้นะค่ะ โอกาสหน้าคว้าใหม่ ผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ค่ะ
(ถูกงานมั้ยเนี่ย)

อารมณ์ดีแล้วใช่มั้ยเนี่ย แบบเนี้ย

เมิงเคยดูหนังซีรีทมั้ย
หนัง ซีรีย์ หรือ ซีเรียส...หนังอ่ะไร ก็อย่าไปซีเรียส เป็นห่วง ทุกคน ที่ซีเรียส:verrckt:

ที่ตอนจบพระเอกตายหนะเหรอ..:augenrollen:

พระเอก- นางเอกเค้าคบกัน

แต่พี่แทนมันไม่ใช่พนะเอกอ่ะดิ

ผู้ร้ายชัดๆเลยเนี่ย

พระเอก- นางเอกเค้าคบกัน

แต่พี่แทนมันไม่ใช่พนะเอกอ่ะดิ

ผู้ร้ายชัดๆเลยเนี่ย

5 5 5 สงสัย มันคงเป้นตำรวจอินโด

อืม Hbd แล้วกันนะ มีความสุขล่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม