สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด A31599

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31566
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31566

TANMAYA Cef@non อิอิ
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอให้มีความสุขในวันคล้ายวันเกิดมากๆนะจ๊ะ
โกรธง่ายหายไวไวนะจ๊ะ
ยังเป็นห่วงทุกวันเหมือนเดิมนะจ๊ะ จุ๊บ จุ๊บ

มีความสุขนะ เจ๊เกด

สุขกระสันต์วันเกิดอีกเช่นกัน
เอิ๊กซ์ ๆ ๆ

HBD นะก๊าบบบบบบบบบบบบ

ใครว่ะ A31599 เออ.น้องสาว Cef@non นี่เอง ขอให้มีความสุขมั่กมากแล้วสมหวังในสิ่งที่กำลังหลบหลีกถ้าใจ๋ต้องการแบบนั้นนะครับ

599 โอ ก็นึกอยู่.. นึกว่าผู้ชาย ...เปิดมาเห็น แทนถ่ายรูปคู่ด้วย เลยจำได้....ก็ขอให้มีฟามสุข ในทุกๆ วันของการดำเนินชีวิต...:sweet_kiss:

HBD นะ......................

สุขสันต์วันเกิดครับ
คิดสิ่งไดขอให้สมหวัง มีความสุขเยอะๆครับ

กริบกันทั้งบางเลย
:sweat: :sweat: :sweat:

.hbd ครับ .................................

สุขสันต์ครับพี่ ขอให้มีความสุขมากๆครับ

Happy Birthday ครับ

เซฟนนท์เหมือนกัน

H.B.D ครับผม..สุขสมหวังในสิ่งที่อยากได้อยากมี ครับ
ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน
รุ่งเรืองร่ำรวยๆๆ

มีความสุขๆ คิดอะไรขอให้สมปรารถณา ขอให้ได้อันใหญ่ๆยาวๆนะ

........................................

• กระทู้ ผู้เขียน
วันเกิดนี้ไม่ขออะไรมาก ขอให้นายแทนช่วยออกไปจากชีวิตเกดได้แล้ว เกดไม่เคยรักนายแทนเลย เกดมีแฟนแล้วโปรดเข้าใจด้วย

อืม :frown: น่าคิด
แล้วเมื่อก่อนเข้ามาอยู่ในชีวิตได้ยังไงวะเนี่ย
ตั้ง 7 เดือน

ขอให้มีความสุข นะครับเกตุ

ซีเรียส นิ หว่า

รู้นะเจ๊คิดอะไร ใจเย็นๆแระกัน นะวันเกิดแระ เลี้ยงไหนเนี่ย
อุ อุ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม