Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

++เสร็จกรูอีก 1 คัน มิตซูสตราด้า 4wd++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31160
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชนเองแล้วไปโบ้ยสตราด้าอะดิ คนเรามันก็เงี้ย

5555

ล้อเล่นคร๊าบ พี่หนุ่มสุดยอดทำได้ไง ใจถึงจริงๆ

* เออ ว่าแต่วันอาทิตย์ก็เจอกัน แล้วก็ไม่เล่าให้ฟังมั่งเลย

• กระทู้ ผู้เขียน
ชนเองแล้วไปโบ้ยสตราด้าอะดิ คนเรามันก็เงี้ย

5555

ล้อเล่นคร๊าบ พี่หนุ่มสุดยอดทำได้ไง ใจถึงจริงๆ

* เออ ว่าแต่วันอาทิตย์ก็เจอกัน แล้วก็ไม่เล่าให้ฟังมั่งเลย

จะเล่ายังไง คอกเทล เต็มปาก

เป็นรถกรูคงตามไม่ทัน
12 วาล์วเมิงนี่มันเหลือ มันแรงจิง ๆ
555++

แล้วอัลติม่า มันเข้าไปทำอะไรในบังกาโล.............

• กระทู้ ผู้เขียน
ผมนิสัยดีนะ แต่หนี้เยอะ เฉยๆ 5555

พี่หนุ่มนี่ เจอแต่เรื่องกระบะ ทับมอไซค์นะ

เมื่อปีที่แล้วใช่ปะ ที่ตรงพระราม 9 หรือ ตรงไหนเนี่ยแหละ

ที่พี่หนุ่มก็ขับตามไอรถที่มันทับมอไซค์แล้วลากไปใต้ท้องรถน่ะ

แล้วพี่หนุ่มไล่ตาม แล้วมีเก๋งอีกคันไล่ตาม

พี่หนุ่มคิดว่า มันจะเล่นด้วย แต่มันก็ไล่ตามกระบะเหมือนกัน

555 ยังจำได้

จำได้ อ่านแล้ว นึกภาพออกเลย

เล่าเรื่องได้เห็นภาพอีกคน

อ่านแล้วขำดี

แต่ก็โชคดีนะเนี่ย ที่มอไซค์คันนั้น ไม่มาจ๊ะเอ๋กับรถพี่หนุ่ม

พี่หนุ่ม เป็นคนดีอย่างนี้

ขอให้โชคดี ๆ ขึ้นทุกวันนะค๊าบบ :smile:

....................................
....................................
ป่าวแค่วันนั้นง่วงไปหน่อย ไม่ได้เกี่ยวกะ จ.เลย
...ไอ้...ไอ้..ไอ้..

ไฟล์แนบ

20.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 99
ป่าวแค่วันนั้นง่วงไปหน่อย ไม่ได้เกี่ยวกะ จ.เลย
...ไอ้...ไอ้..ไอ้..
โถ่ ถ้าเป็นอีเกตก็อยู่ยันหว่างแหละว้า
ตลกอุปกรอย่างเงี้ย เค้าถึงย้ายมึงไปเฝ้าสโตรงัย

โถ่ ถ้าเป็นอีเกตก็อยู่ยันหว่างแหละว้า
ตลกอุปกรอย่างเงี้ย เค้าถึงย้ายมึงไปเฝ้าสโตรงัย

.อย่าคิดว่าเป็นคนเล็กแล้วตรูไม่กล้าทำไรนะ

คนดีน่ายกย่องครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

ยกนิ้วให้เลยครับ กับใจของพี่หนุ่ม สุดยอด..

ชอบมากเลยไอ้คำเนียะ... "เซฟิโร่สยาม ฤาจะยอมแพ้สตราด้า รามัญ" ... อิอิ

ถ้าเป็นรถผม.. จะตามมันทันมั้ยคับเนี่ยะ.. T_t

คนดีของสังคม

หนุ่มถ้าไอ a31234 ไปด้วยสงสัยจังว่าจะเป็น กะบะหรือ 1234

ตกใจ นึกว่าสอย strada อีกคัน เห่อๆๆๆ

ตั้งฉายาให้อีก ฉายาดีก่าม้าง นักล่า ทะเบียนหลอนน ดีมะ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม