++เสร็จกรูอีก 1 คัน มิตซูสตราด้า 4wd++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31160
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น่าชื่นชมครับ ถ้าวันนั้นน้าหนุ่มไม่สนใจ ใครๆก็คงหาตัวคนชนแล้วหนีไม่ได้

เฮ......:biggrin:

ขอแสดงความชื่นชมในสิ่งที่หนุ่มดอนกระทำในครั้งนี้ครับ เพราะทุกวันนี้สังคมมันเหมือนต่างคนต่างอยู่แล้วเอาตัวรอดไปวันๆ เท่านั้น
ขอยกย่องน้องหนุ่มดอนคนดีของสังคมครับ...

นึกว่าเมริงเปลี่ยนจากฮอนด้าเวฟเป็น มิตซูซะแล้ว

เยี่ยมมากๆมีโอกาสจะทำแบบน้าบ้างครับ

...ได้ใจจิงๆ...ถ้าใครอยู่ในเหตุการณ์ส่วนมากก็คงอยากทำอย่างที่พี่ทำแต่ผมเชื่อว่าคงได้แค่คิด...แต่นี่พี่เล่นขับตามไป...ไม่เสียทีที่ขับCefขอชื่นชมจากใจจิงคับ...:sure:

สุดยอดเลยครับ...อย่างน้อยสามารถนำคนผิดมารับโทษ....
ผมชอบอ่ะ ชั่วเคี้ยวหมากแหลก....ตำรวจคงจับได้...

เยี่ยมครับ

สุดยอดคับพี่...พวกดีแต่แรง แบบเลวๆๆ ต้องเจอแบบนี้
นับถือเจงๆ

นี่ถ้าผมอยู่ต่อคงดีเนอะ ขับตีคู่ประกบ
ยิงยางแม่งเลย55555

ไอ้นี่ออกแนวเพ้อเจ้อ ไม่อ่านยาวสรุปมึงเป้นคนดี
ส่วนไอ้เบียร์ ไอ้หมุ่มแม่งเมาชาเขียวอย่างเดียวว่ะ

คนดีของสังคม ค่ะ ก้อพอรู้นะคะว่ามีรถชน แต่ไม่รู้ว่ารถอารัย มารู้อีกทีตอนเช้า เพราะคนอื่นบอก แต่ก้อไม่แน่จัย ว่าเรื่องราวเปงยังไง ก้อคืนนั้นวันเสาร์หนูเหงแหละ มีเซฟจอดประมาน 3-4 คัน นู๋ก้อขับรถวนไปมาบางแสน 2-3 รอบ อ่าคะพอดีรถเพิ่งเส็ดอ่าคะเพิ่งออกมาจากอู่ เลยเอารถออกมาร่อน สักหน่อย เห่อ อิอิ

คนดีของสังคม จิตใจเบิกบาน ลดราคาสินค้า ทันที ....อิอิ ล้อเล่ง นะ555

เยี่ยม.....ครับ ในภาวะปัจจุบัน คงมีไม่กี่คน

ที่จะทำเช่นนี้ สุดยอด

ขอให้ขายของได้ เยอะ เยอะ นะครับ เฮง เฮง

เท่มากน้า แต่น้าขับเบาบ้างก็ดีนะ

ปล.รีบทำปัดหลังเข้าจะได้ไปไถ 555

ไม่ประมาทดีที่สุดครับ

จับมันไปกุดหัวบัดเดี๋ยวนี้

ทำได้ดีมากขอรับ.....เล่าก็อ่านหนุกดี

มามะ เดี๋ยวกรูจะให้รางวัล

เป็นปลื้ม:redface:

-v-
ขอโทษที่ไม่ได้ไปต้อนรับขับสู้ กับเพื่อนๆ
รถเสีย
โง่ตั้งนานจะไปทำพรุ่งนี้ละ
เพิ่ง กระจ่าง ก็แค่ถอดไปเชื่อมก็ใช้ได้ไม่มีขาดละ
เจเค้าทำกันทั้งนั้น กำจริงๆ ซื่อบรึ้อวะผม
.
.
ปล.แจ๋วจริงเพื่อนเราขอไห้รักษาความดีอันนี้ไว้ครับ บุญกุศล จะนำพาท่านไปหาความสำเร็จ เจริญพร

อื่มแต่ก็ต้องระวังมั่ง
ละโตป่านนี้ยังขับมีโอแว้น
แถวเครือสพัฒอยู่เลย:eeek: :frown: :embarrassed:

ม่ายเห็นรู้เรื่องรายเลย ไปกินโจ๊กอยู่ หุหุ

สุดๆเลยพี่หนุ่ม ตามมันได้ไงว่ะนั่น
คนดีต้องชื่นชม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม