== รบกวนถามเรื่อง 20 โบหน่อยครับ ==

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ GTR
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เวอร์ชั่นใหม่....แรดกว่าเดิม

attachment.php

แรดได้ใจจิงๆ..อีนี่

attachment.php

แรดได้ใจจิงๆ..อีนี่

ผลงานการตัดต่อ..ห่วยแตกไม่เนียนไร้ซึ่งฝีมือ ไม่มีการพัฒนาจากตอนที่แล้ว :augenrollen:

ปล. ว่าแต่เจ๊นี่แกมาใหม่นะ สดกว่าเยอะ ก๊ากกกกกกก

ไฟล์แนบ

74.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 97
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถามอีกเรื่องนะครับ ครือว่าถ้าผมจะสมัครเป็นสมาชิกเซฟไทยนี่ ผมควรจะเป็นเกย์หรือเป็นแมนอย่างเดิมดีล่ะครับท่าน:sweat:

ถามอีกเรื่องนะครับ ครือว่าถ้าผมจะสมัครเป็นสมาชิกเซฟไทยนี่ ผมควรจะเป็นเกย์หรือเป็นแมนอย่างเดิมดีล่ะครับท่าน:sweat:
ลองอ่าน ๆ แระก้อตัดสินใจดี ๆ แระกันคั๊บ
:sweat: :sweat: :sweat:

เป็นตัวของตัวเองอะคับ..ถ้าเป็นแมน
ก็ห่างๆเจ๊แนน324เอาไว้คับ หน้าใหม่ๆมา
แกลวงไปกระทำชำเราหมดแหละคับ

เป็นตัวของตัวเองอะคับ..ถ้าเป็นแมน
ก็ห่างๆเจ๊แนน324เอาไว้คับ หน้าใหม่ๆมา
แกลวงไปกระทำชำเราหมดแหละคับ

กล้าพูดหนะหล่อน เห็นเด่วช่วงนี้กำลังกอบโกยเด๊กใหม่อยู่ไม่ช่ายเร๊อะ..

กล้าพูดหนะหล่อน เห็นเด่วช่วงนี้กำลังกอบโกยเด๊กใหม่อยู่ไม่ช่ายเร๊อะ..
อ่านดูแล้วก็จะรู้เองคับ ว่าใครเป็นรึไม่เป็น ยกตัวอย่างคำพูดนี้ของเจ๊ 324 นี่แหละคับ วาจากระเทยชัวร์100%

อ่านดูแล้วก็จะรู้เองคับ ว่าใครเป็นรึไม่เป็น ยกตัวอย่างคำพูดนี้ของเจ๊ 324 นี่แหละคับ วาจากระเทยชัวร์100%

อ๋ออออออ..เหรอออ อืมๆ พูดไม่คิดนะเรา

อยู่ในโลกแคบๆ ของเราเกินไปเปล่า..
เหมือนที่เจ๊กำลังปิดบังตัวเองอยู่ใช่ป่ะ เปิดตัวเหอะเจ๊ ก็เหมือนเปิดโลกกว้างแหละ 555+

โถ โถ โถ แม่กระเทยใจบุญ.....

เปล่าๆ สงสารเกย์อย่างพวกเมิงอ่ะ.. คิดเหมาว่าคนอื่นเค้าจะเป็นอย่างพวกเมิงต่างหาก

เปล่าๆ สงสารเกย์อย่างพวกเมิงอ่ะ.. คิดเหมาว่าคนอื่นเค้าจะเป็นอย่างพวกเมิงต่างหาก
ให้เจ๊แนนเลยคำนี้ "ตอแหล"

กระเทยยางโล้น 5555555555

เอ่อ เห็นด้วย แนนกระทู้ ถามเรื่อง20 โบ เปิดมา ขี้ ล้วนๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม