Liverpool

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31427
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กรูว่าแล้วพี่กอล์ฟต้องออกมาแสดงตัว

ก้ากก ทีแพ้นะหายไป3-4วันตีนิ่ง
นานๆชนะที ก้ากกก

หายที่ไหนเพีงแต่กูเสร้าจนไม่เข้ากระทู้เท่านั้นเอง แต่เมื่อวานระดับเทพจริงๆ3-0
ผีแม่งไม่ได้เรื่อง

ก้ากกกก 032

ลั้นลา ตกรอบ Fa Cup แพ้ทีมใหญ่มากๆ ๆ ๆๆๆๆ 555

แพ้ทีมอันดับ 14 ของดิวิชั่น 1 เนี่ยนะ

กลับไปเล่นหมากเก็บใต้ถุนบ้านเถอะ

ก๊ากกกกกกกกกกกกก :byebye: :byebye: :byebye:

แพ้ทีมอันดับ 14 ของดิวิชั่น 1 เนี่ยนะ

กลับไปเล่นหมากเก็บใต้ถุนบ้านเถอะ

ก๊ากกกกกกกกกกกกก :byebye: :byebye: :byebye:

ก้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

โคตรเจ๋งเลย เป็ดแดง 55

แหมเค้าหวังตั้ง 3 แชมป์ ไม่ประมาณตัวเองเล้ยยยยยย

บอกตามตรงสงสารครับที่ต้องมาฝันลมๆแล้งๆฤดูกาลแล้ว ฤดูกาลเล่า

5555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ไอ้เป็ดแดงเพ้อเจ้อ ก้ากกกกกกกกกก
ได้แต่หวัง:sexy_girl:

หุ หุ หุ เหอๆ กัก กัก ก๊ากกกกกกกกกกก

You/'/ll never walk again

สู้ต่อไป เบนิเตส (แม้จะสู้ไม่ได้ก็เถอะ)

หึหึหึ พ่อคนเก่ง

ใช่ทีมใหญ่แพ้ทีมเล็กมันน่าอาย...แพ้
สงสารพวกที่เชียร์ทีมนี้จัง....น่าสงสาร
ดีนะเราไม่ได้เชียร์บอลอังกฤษนานแล้ว...
ผมชอบ บีอีซีเทโร

นู๋จาม่ายตอบโต้ววววว......:sure: :wink:

เฮ่อ แพ้ ได้งัยเนี่ย เราอุตส่า เชียร์ ผิดหวังจิงๆ

ตายเป็นแถวคับพี่น้องงานนี้

มีของมาฝากค้าบบบพี่น้อง:biggrin:

ไฟล์แนบ

32.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 89
คืนนี้เจอกัน

ชนะนี่หวา เก่งนะเนี่ย

อ๋อเหรออออออ :boss:

เอามาฟาก...ทีมเป็ดย่างครับ......... :biggrin:

ปล.เออ... ชปล.นะ ระวังอินเตอร์ทุบนะ....

ไฟล์แนบ

46 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
จะคอยแช่ง เอ้ยย ไม่ช่าย
จะคอยเชียร์ 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม