Liverpool

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31427
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หึหึ แม่งไอ้ผีเปรตเริ่มกลัวเลยเข้ามาถล่มกันใหญ่เจอฟอร์มแบบนี้เข้าไป

พูดได้คำเดียวว่า สาดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อุสารองไว้เสียตัง เลย

กลัวอิ๋บอ๋ายแว้ววพี่กอล์ฟ

ไฟล์แนบ

45.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 82
ทำได้ แค่เสมอ เป็ดแดง เอ้ย...

หึหึ แม่งไอ้ผีเปรตเริ่มกลัวเลยเข้ามาถล่มกันใหญ่เจอฟอร์มแบบนี้เข้าไป

ก้ากกกกกก
อ่อนว่ะพี่กอล์ฟ
แหว่ะ
5555555 เ
เสมอเข้าปายพี่น้อง

ไม่ต้องลุ้นจ่าฝูงแล้ว นั่งลุ้นที่4 เหอะ....

ช่วงเปิดตลาดซื้อขายนักเตะ ผมเปิดโอกาสให้ย้ายทีมเชียร์ได้นะ สงสาร....

งวดนี้032
พี่เค้าจะหลบหน้าไปอีกกี่อาทิตย์หน้อออ:smile:

งวดนี้032
พี่เค้าจะหลบหน้าไปอีกกี่อาทิตย์หน้อออ:smile:

เห็นว่าล่าสุดแอบไปขอวีซ่าไปปาปัวนิวกินีแล้ว

ไปให้ไกล ไปให้ห่างจากความเจริญและข่าวสาร

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก :biggrin: :biggrin: :biggrin:

032 555555555555555555
กริบแดกเลยพี่น้อง

ไม่ใจเลย 5555

• กระทู้ ผู้เขียน
......................................

แด่ 032
0-3-2 เป็ดน้อย..คอยแต่ฝัน หงส์แดงนั้นจะได้แชมป์ในปีนี้

ฝันไปเถอะ0-3-2 ยอมโดยดี หงส์แดงซี๊..กลายเป็น..เจ้าเป็ดแดง...
:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

อับ ปายยยยยยยยย กระทู้เป็ดแดง

หนีตกชั้น.....

:cold: ทนต่อไปนะหงษ์แดง ต้องมีสักวันที่เป็นของเรา

ชนะครับ 3-0 เหนือชั้นจริงๆ

กรูว่าแล้วพี่กอล์ฟต้องออกมาแสดงตัว

ก้ากก ทีแพ้นะหายไป3-4วันตีนิ่ง
นานๆชนะที ก้ากกก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม