ระบบหัวฉีดกับเครื่องตระกูล JZ 14000

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ paul1819
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
1JZGE......เสร็จไปแล้ว........มาเร็วไปเร็ว.........ถ่ายรูปไม่ทัน

ด้านหน้าเครื่อง ส่วนถังจะตามมา

ถังแก๊สเสร็จแล้ว กำลังตัดไฟติ๊กน้ำมันครับ

ไฟล์แนบ

42.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
ระบบหัวฉีดเท่านั้นเป็นคำตอบสุดท้าย :coolly-0009::coolly-0009:..........

ขอขึ้นบนหน่อยครับ:coolly-0032:

2JZGE-Toyota-cressida

ไฟล์แนบ

49.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    51.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    53.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
1JZGTE_A31

ไฟล์แนบ

47.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54
    41 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
    47.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51

:coolly-0003:ใช้บริการ"พี่สุชาติ"มาแล้วประทับใจมากครับ :coolly-0003: ขอบคุณพี่สุชาติมากครับที่วิ่งมาจูนGASให้ถึงที่บ้านเลยครับ ตอนนี้วิ่งเนี่ยนสุดๆเลยครับ ประทับใจมากๆ "JZinjection....LPGinourdream" :coolly-0022:..:coolly-0024:

แก้ไขล่าสุด:
:coolly-0032: นอนหลับฝันดี

1JZGE...VIGO

ไม่ทราบว่ารับติดเครื่อง UZ ด้วยรึป่าวคับ

ถ้ารับติดราคาประมาณเท่าไรครับ....

ไม่ทราบว่ารับติดเครื่อง UZ ด้วยรึป่าวคับ

ถ้ารับติดราคาประมาณเท่าไรครับ....
ยังไม่เคยติดครับ กล่องเป็นชนิด6สูบแท้หากต้องติด8สูบต้องใช้2กล่องครับ
อยากทำเหมือนกัน......คงต้องตามหาต่อไป.....ราคาอัพเกรดเคยบอกไว้19500 ครับ ส่วนติดใหม่คงต้องคุยในรายละเอียดเรื่องขนาดถังและตำแหน่งติดตั้งครับถึงจะประเมินได้:coolly-0045:

ยังไม่เคยติดครับ กล่องเป็นชนิด6สูบแท้หากต้องติด8สูบต้องใช้2กล่องครับ
อยากทำเหมือนกัน......คงต้องตามหาต่อไป.....ราคาอัพเกรดเคยบอกไว้19500 ครับ ส่วนติดใหม่คงต้องคุยในรายละเอียดเรื่องขนาดถังและตำแหน่งติดตั้งครับถึงจะประเมินได้:coolly-0045:

ลืมบอก....ติดมาแล้วคับ...เป็นระบบวาริเอเบิ่น..(ทั่วไปที่ uz เค้าติดกัน )

ก็วิ่งใช้ได้....แต่อยากหัวฉีดอะนะ

ปล...ใช้เวลาติดตั้งกี่วันคับ....( ถามไว้ก่อนตอนนี้ยังไม่มีตัง ):coolly-0023:
ใจอะจะติดวันนี้พรุ่งนี้แล้ว..แต่ไม่มีตัง:coolly-0027:

ลืมบอก....ติดมาแล้วคับ...เป็นระบบวาริเอเบิ่น..(ทั่วไปที่ uz เค้าติดกัน )

ก็วิ่งใช้ได้....แต่อยากหัวฉีดอะนะ

ปล...ใช้เวลาติดตั้งกี่วันคับ....( ถามไว้ก่อนตอนนี้ยังไม่มีตัง ):coolly-0023:
ใจอะจะติดวันนี้พรุ่งนี้แล้ว..แต่ไม่มีตัง:coolly-0027:
:coolly-0003:1วันเต็มๆครับ(อัพเกรดนะ)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม