ระบบหัวฉีดกับเครื่องตระกูล JZ 14000

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ paul1819
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เครื่อง เจโบเดี๋ยว แต่โบใหญ่ ประมาณ hx 35-40 คับ ติดแก็สได้มั้ยคับ
มีถังแก็สมาเอง รวมราคาเป็นเท่าไหล่คับ

• กระทู้ ผู้เขียน
เครื่อง เจโบเดี๋ยว แต่โบใหญ่ ประมาณ hx 35-40 คับ ติดแก็สได้มั้ยคับ
มีถังแก็สมาเอง รวมราคาเป็นเท่าไหล่คับ
เครื่องเจโบต้องอัพหม้อเต็มอัตราศึก คิดราคา17000 ครับ

ไฟล์แนบ

61.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
เครื่องเจโบต้องอัพหม้อเต็มอัตราศึก คิดราคา17000 ครับ
มีถังแก็สมาเองอย่างเดียวนะคับ ไม่เคยติดแก็สมาก่อนนะคับ
รูปเครื่องตัวที่จะติด คับ ติดแล้วจะแรงเมือนเดิมมั้ยคับ

ไฟล์แนบ

100.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
มีถังแก็สมาเองอย่างเดียวนะคับ ไม่เคยติดแก็สมาก่อนนะคับ
รูปเครื่องตัวที่จะติด คับ ติดแล้วจะแรงเมือนเดิมมั้ยคับ
เข้าใจผิดมีแต่ถังมาให้ อย่างนี้เรียกติดตั้งใหม่ในA31คิดประมาณ 22000ลบ ต้องขอดูรูปถังก่อนบอกขนาดด้วย อาจลดได้ประมาณ1000

แก้ไขใหม่ Final ครับคุณแชมป์

ไกล้เวลาแล้ว ที่ต้องดมแก็ส
ผมอยู่ต่างจังหวัดคับ กลัวไปไม่ถูกคับ ทำไงดีคับ
อยู่ชัยภูมิคับ ประมาณอาทิตย์หน้าคับนัดไว้เลยแล้วกัน
มีปัญหาอยู่ คือไปไม่ถูกคับ

ไกล้เวลาแล้ว ที่ต้องดมแก็ส
ผมอยู่ต่างจังหวัดคับ กลัวไปไม่ถูกคับ ทำไงดีคับ
อยู่ชัยภูมิคับ ประมาณอาทิตย์หน้าคับนัดไว้เลยแล้วกัน
มีปัญหาอยู่ คือไปไม่ถูกคับ
แจ้งก่อนครับตอนนี้หม้อKMEของหมดครับต้องรอของก่อนนะครับ จะแจ้งให้ทราบภายหลัง ส่วนงานติดตั้งใหม่ใช้เวลาอย่างน้อย 2 วันนะครับ
ส่งภาพหม้อต้มกับแผนที่มาให้ดู

ไฟล์แนบ

42.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39
    95.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
2jzvvtiครับ

นำเสนอหม้อต้มสำหรับเครื่องเทอร์โบครับ ขนาด 350 แรงม้าครับ

ไฟล์แนบ

50.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
2JZGE_in_A31 ก่อนการทำครับ

ไฟล์แนบ

47.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
2JZGE_in_A31 ก่อนการทำครับ

คันนี้ขอแบบแจ่มๆเลยนะครับพี่ สุชาติ หมอต้ม Magic III เลยครับเห็นแล้วสวยดี.....พรุ่งนี้เจอกันครับ:coolly-0033:

คันนี้ขอแบบแจ่มๆเลยนะครับพี่ สุชาติ หมอต้ม Magic III เลยครับเห็นแล้วสวยดี.....พรุ่งนี้เจอกันครับ:coolly-0033:
เห็นเบรกก็หนาวแล้ว เบาะอีกอย่าง บอกมาได้ขับไม่เร็ว:coolly-0010:

A31.....RB20DET

1JZGTE with Magic III

ไฟล์แนบ

62.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
1JZGTE_in Volvo

สวัสดีปีใหม่ครับ เอางานหลักอีกส่วนออกสู่ตลาดทางเวบนะครับ ท่านใดสนใจหรือต้องการข้อมูลสามารถปรึกษาได้นะครับ ระบบกล้องวงจรปิดผ่านเครือข่ายชนิดความละเอียดสูงครับ http://sites.google.com/site/cctvexpertgroup/Home

JZGTE_Volvo740

2JZvvti

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม