""""ขายสเปเซอร์ล้อและเบ๊าโชทุกขนาดคับ"""

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31582
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
รองเบ้าโช้คหลังหนา 1 นิ้วอลูมิเนียม 1 คู่ ราคารวมส่ง ems เท่าไรครับ
ตอบในนี้ หรือ pm ก็ได้ครับแล้วแต่สะดวก
900.- พร้อมส่ง ems คับบ:smile: ลองโทรมาคับ

ลองเบ้าโช๊ค ข้างหน้ามีไหมคับ อยากให้หน้ามันสูงขึ้นซัก 1 นิ้ว ถ้ามีราคาเท่าไหร่คับ:smile:

มีคับลองโทรมาเลย

คงต้อง หามารอง ก่ะ เค้าบ้าง อ่ะ ครับ ....10 มิล หรือ 12 มิล ผมขอคิดก่อนเด๋วโทรบอกครับ

ยินดีรับใช้ครับ

ถ้าผมจะใส่ กับล้อ gts ให้มันพอดี ซุ่ม หุบนิดนึง เนี่ย ต้อง ใช้หน้าหลังซักเท่าไหร่ครับ รบกวน แนะนำด้วยคับ จะได้ออเดอร์ถูก มีรูปประกอบจะดีมากเรยคับขอบคุณคับ

สเปเซอร์ 5.รู114.3 ออก5.รู114.3 หนา 1นิ้ว เกลียว1.25 แบบเหล็กราคาเท่าไรครับ บวกค่าส่งด้วยล่ะกัน แล้วมีของมือสองไม๊ครับสนใจอะ:dribble:

แล้วสะดวกรับสายเวลาไหนอะครับ เคยโทรไปแล้ว แล้วเค้าก็รับสายด้วย เค้าบอกว่าจะโทรกลับมา ไม่เห็นโทรกลับมาสักกะที เบอร์ผมครับ 087-2702704:wink:

แล้วสะดวกรับสายเวลาไหนอะครับ เคยโทรไปแล้ว แล้วเค้าก็รับสายด้วย เค้าบอกว่าจะโทรกลับมา ไม่เห็นโทรกลับมาสักกะที เบอร์ผมครับ 087-2702704:wink:
ติดต่อแลวนะครับ:biggrin:

ของที่ได้รับครบทั้งหมดทุกท่านนะครับ

tomio-factory

พี่ครับแล้วมีอแดปเตอร์ ป่าว ครับ หนา 10 มม. กับ 15 มม. เอาเข้า 5 รู 114 ออก 5 รู 114รบกวน ขอราคา ด้วยน้าคร้าบบบบบบบ

เอา เกลี่ยว 1.25 นะ ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม