""""ขายสเปเซอร์ล้อและเบ๊าโชทุกขนาดคับ"""

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31582
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

1 นิ้ว พร้อม น๊อด ในตัว อ่ะ

เท่าไร ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
มีตัวรองเบ้าโช้คหลังไม๊ครับ 1 นิ้วครับ และอยากทราบว่า ระหว่างเหล็กกับเนียมอันไหนดีกว่าและถูกกว่าครับ ราคาเท่าไรอะ รวมค่าส่งแล้วเท่าไรอะครับ

สามารถทำ adaptor shock หลังจากหัว shaock s14 เป็นcef +ยกสูง 3 cm. ได้ปะครับ

คำถามที่ทุกท่านถามมา ทำด้ายหมดเลยครับ ยิงมาก้อได้คับบบ

โทร ไป หา แว้ว

ใส่กับล้อ ซาเล็ง

รอ เงิน ก่อน

1นิ้ว เหล็ก ที่มีน็อตในตัวอ่ะ

ช่วยดัน

ขอบคุงคับบบบบบบบบบบบบบ

สั่ง ของ กี่ วัน ได้ ครับ

ใส่ กับ A31 Volk Chalaange

1นิ้ว แบบมีน็อตในตัวอ่ะ

จะได้ไปเอาถูก

สามวันเสร็จคับบบบ โทรมาหรือยิงมาก้อได้คับ

ลงราคาตามประเภทของสินค้าไปเลยดีกว่ามั้ยครับพร้อมทั้งระบุเงื่อนไขในการสั่งของ รับรองขายดีขึ้นเยอะเลย เห็นราคาแล้วสามารถตัดสินใจได้เลย ผมก็สนใจนะ

ลงราคาตามประเภทของสินค้าไปเลยดีกว่ามั้ยครับพร้อมทั้งระบุเงื่อนไขในการสั่งของ รับรองขายดีขึ้นเยอะเลย เห็นราคาแล้วสามารถตัดสินใจได้เลย ผมก็สนใจนะ
ขอบคุณครับ:biggrin:

รองเบ้าโชค
มีหนากี่นิ้ว
ราคาเท่าไหร่บ้าง
สั่งกี่วันใด้ของ
รับของที่ไหน
คั๊บ

รองเบ้าโชค
มีหนากี่นิ้ว
ราคาเท่าไหร่บ้าง
สั่งกี่วันใด้ของ
รับของที่ไหน
คั๊บ
โอ๊ววว........ถามเป็งชุดเลย

มีหนาสุด 1 นิ้วครับ

1วันได้ของคับ
รับของที่หลักสี่คับผม:biggrin:

สเปเซอร์นี้ ลองไปแล้วจะสั่นไม๊ครับ

สเปเซอร์นี้ ลองไปแล้วจะสั่นไม๊ครับ
ล้อหลังไม่สั่นนะครับเพราะไม่มีตัวบังคับเลี้ยว:smile:
ส่วนล้อหน้ารองบางๆได้ครับแต่ถ้าหนามากต้องทำ center ball ช่วยครับ:smile:

มี 6รู/114 ออก 5รู114 ป่าวครับ

มันเท่าไหร่อ่ะครับ ? พอดี รถกระบะที่บ้านหาล้อใส่ยากอ่ะครับเพราะมันเป็นหกรู

เลยอยากได้ ที่มันแปลงเปง 5 รู 114 อ่ะครับ

รองเบ้าโช้คหลังหนา 1 นิ้วอลูมิเนียม 1 คู่ ราคารวมส่ง ems เท่าไรครับ
ตอบในนี้ หรือ pm ก็ได้ครับแล้วแต่สะดวก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม