ประกาศฉบับที่1ถึงชาวb71ทั้งเก่าและใหม่ทุกท่าน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31455
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสาร์นี้แล้วจิ...แล้วเจอกันนะครับ......

หวัดดีครับ พี่ๆ ผมเพิ่งเข้ามาสมัครขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ บ้านผมอยู่ตรงซีคอนพอดีวันที่ 1 กันยาอยากไปด้วยแต่ รถ ห่วยแตก ไม่กล้าไปเดี๋ยวไปแอบดูดีกว่า .... เดี๋ยวมีตังค์แต่งเมื่อไรเจอกันแน่นนอนครับ

อย่าไปยึดติดกับรถครับ
เซฟทุกคัน อายุ10ปีขึ้นไป แล้วทั้งนั้น
มันคือรถเก่าทุกคันนั่นแหละ 55

ถ้าสะดวก ไม่ติดอะไร ลองมาดูก่อนครับ ไม่ต้องกลัว ค่อยๆนังคุยนั่งฟังไป
โซดาน้ำซัก 2 - 3 แก้วเดี๋ยวก็จูนกันติดเอง 55

ปล. ซีค่อนช่วงไหนอ่ะ
ผมอยู่ตรงวักทุ่ง แถวๆละแวกบ้านเห็นมี
สีน้ำเงิน ทะเบีย จันทรบุรี คันนึง
สีเขียวนิวบีเทิ่ล แถวยงเจริญอีก1
สีบรอนซ์อีกคันนึง..

สำหรับสมาชิกใหม่ที่ยังไม่เคยมาเจอกัน
ผมอยากให้มานะคับถ้าพวกคุณมัวแต่ไม่กล้า
คุณก็จะได้แค่คุยกันในเวปไม่รู้หน้าตาไม่สนิท
ความสัมพันธ์ก็จะไม่พัฒนา แต่ถ้าคุณมา
คุณอาจได้รู้จักเพื่อนใหม่ๆมากขึ้น
ได้ความรู้มากขึ้น จากที่เคยอยู่คันเดียว
เคยซ่อมรถหรือซื้ออะไหร่แพงๆ อาจจะ
ซ่อมถูกหรือฟรีเลยก็ได้ กลุ่มนี้ไม่ดุคับ
รับรอง ยิ่งพี่โตนี่หน้าโหด แต่ใจดีคับ
ผม บิ๊กคับ...085-984-9229

ครับ.....:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม