ประกาศฉบับที่1ถึงชาวb71ทั้งเก่าและใหม่ทุกท่าน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31455
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

....สังเกตุการณ์....

กลายเป็นเรื่องหมากัดกันซะงั้น...

แล้วเรื่องสติ๊กเกอร์ อะออกแบบกานเสร็จอะยางมะเห็น เอามาลงให้ดูเยย

เรื่องติ๊กเกอร์นี่จวนแล้วครับรอปรับแก้นิดหน่อย

ทันครบรอบ4ปีมั้ยพี่โต

:cry: ไม่ทัน...........

ไม่ลุ้น..เพราะไม่ทัน

ไม่กลัว...เพราะไม่ทัน ที่สำคัญ ไปไม่ได้
5555555 ไม่กลัว

ถ้าทันงาน 4 ปี ก็ดี ครับพี่ แต่ถ้าไม่ทัน ก็ไม่เป็นไร

ผมรอได้ 555

แต่ยังไง ส่งไปรษีย์มาด้วยและกัน ขอบคุณ ครับ

อยากไปอ่ะคับ แต่ไม่เคยเจอพวกพี่เลย กลัวเขินอะคับ...
อยากไปมากๆเลยคับ ช่วยผมที แล้วเรื่องครบรอบ4ปีนี่เมื่อไหร่หรอคับ สติกเกอแบบไหม่หรอคับ อยากได้ทำไงอะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม