.....rb20ก็เร็วใช้ได้แล้ว...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31562
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ได้ เดียวพี่เกมจัดลูก 25 ให้ ตอนนี้หาหนูทดลองอยู่ อิอิ

ไม่มีหนูทดลองอ่ะ เอาหมูทดลองแทนได้ไม๊...

อยากเซ็ทโบมั่ง พังก็ช่างมัน ..

รู้สึกหมู่นี้ เหลือๆยังไงก็ไม่รู้...:cry:

ไม่มีหนูทดลองอ่ะ เอาหมูทดลองแทนได้ไม๊...

อยากเซ็ทโบมั่ง พังก็ช่างมัน ..

รู้สึกหมู่นี้ เหลือๆยังไงก็ไม่รู้...:cry:

แหม่ พ่อคุณ.....เอา26ไหม รู้สึกว่ามีคนยกลงเป็นปีๆแระเก็บไว้เฉยๆไม่ได้ทำไร

หมื่นรอบ โอวว ปั๊ม20โบทนไหวหรอครับ แรงดีจิงๆ

ไหนๆๆ ใครว่าแก๊วไม่แรง
รถผม 20โบ เดิมๆ ใช้แก๊ส ก็อัดสู้ 20โบเดิมๆ ใช้น้ำมันได้สบายๆ นะคร้าบบบ

เอ้อ ต้น ที่ต้นเปลี่ยนมาเป็น 25 ใบขาวหรือใบดำอะ ว่าจะทำมั่ง

ใบดำ เวสเกต ของยี่สิบโบ

แล้วก็อะไร ๆ อีกนิดหน่อย พี่เก๋ จัดให้

รูดปื๊ด ๆ เป็นบัตรเครดิตเลย

แต่กะว่า ก่อนปีใหม่ จะไปดมแก๊วแล้ว

คงต้องปรึกษาแชมปืหละ

ว่าจะขอลองนั่งหน่อยนึง

ใบดำ เวสเกต ของยี่สิบโบ

แล้วก็อะไร ๆ อีกนิดหน่อย พี่เก๋ จัดให้

รูดปื๊ด ๆ เป็นบัตรเครดิตเลย

แต่กะว่า ก่อนปีใหม่ จะไปดมแก๊วแล้ว

คงต้องปรึกษาแชมปืหละ

ว่าจะขอลองนั่งหน่อยนึง

หมดเบ็ดเสร็จไปเท่าไหร่อะต้น pm มาบอกได้มะ เอาแบบราคาแค่ค่าแรงโม + เทอร์โบนะ พวกโมรอม ทำกล่อง จ่ายน้ำมันอะไรไม่เอาคราบ เพราะไม่ได้ใช้น้ำมันอะ

ทดลองกับรถกูก็ได้เกม อยากโดนโบ 25 ว๊อยยยยยยย

ได้แต่ของกรูโบเดิมนะ แต่ขว้านใบใหม่ บอลแบริ่ง เอาไปลองอยากรู้ความแรง แต่ขอขับ 1 วันนะ กล้ามั้ย

ได้แต่ของกรูโบเดิมนะ แต่ขว้านใบใหม่ บอลแบริ่ง เอาไปลองอยากรู้ความแรง แต่ขอขับ 1 วันนะ กล้ามั้ย
:biggrin: -= ดีวะมีทดลองขับด้วย ผมขอลองมั่งได้มะครับพี่ๆ =- :biggrin:

นี้คันนี้
นี้เคยซ้อนแล้วก็แร็วแล้ว(ขออภัยขออนุญาติลงรูปรถท่านเจ้าของภาพครับ)

เอ:verwirrt: คันนี้ก็น่าจะเร็วพอๆกันแต่แค่5000รอบเองอะ
แต่ผมว่าไมรถพี่วิ่ง 230 รอบไปถึง10100เลยอะ
ไอ้จอฟ้ามันบอกไรได้มั่งอะครับ:verwirrt:
ก็รถพี่เค้าเฟืองท้าย 3.6 กว่าๆเองนี่ครับ มันเลยรอบไม่สูง

ก็รถพี่เค้าเฟืองท้าย 3.6 กว่าๆเองนี่ครับ มันเลยรอบไม่สูง

แต่สมัยผม 1JZ-GE อะ เฟืองท้าย 4.3 วิ่งความเร็วไมล์จม 200 รอบก็อยู่ประมาณ 5000 กว่าๆ เกือบ 6000 นะต่อ :smile:

มาเลยๆ ทำไมจะไม่กล้า มาเอารถกูไปเปลี่ยนโบ (+เช็คด้วยก็ดี เพราะบูสมันรั่วๆ ว่ะ) แล้วกูให้ไปร่อนเลย เต็มที่ เอามั้ย :sexy_girl:

ทำไง ถึงจะวิ่งได้บ้าง...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม