เพื่อนๆชาวCEFใช้เครื่องยนต์รัยกัน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ camal
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขุนพลเครื่องเอียง RabBit 25 DET By ช่างอู๊ด ลาซาล36

เครื่องยันม่าฝาแดง NA 500 แรงโม้ ........เหอะๆ ล้อเล่นคับ

วาง 1JZ-GTE เดิมสนิทครับบบบบบบบบ

RB25det คับม้าเกือบตายหมดแล้ว

1jz ge vvt-i อนาคต RB26 DETT แน่นอน:coolly-0032:

2 jz gte ดึงทีล่ะก้อ ... หน้านี้หงายเลยย..555+++ แบบว่า กดเป็นมา กดเป็นมา

RB 25.6 det กล่อง 20 bo จูน rom แก๊สโซฮอล์ 95 only ครับ:coolly-0033:

ไฟล์แนบ

104.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 109
j เดียว หอย เดียว ครับ ^^

ตอนนี้เดิมๆ ครับ ใส่ RB20DE 24V Auto แต่ใส่ท่อ Blitz 3 นิ้วทั้งเส้น แรงได้ใจ พอไปอัดบนทางด่วนได้ แต่อีกไม่นานก็จะเปลี่ยนเป็น RB25Det เกียร์ธรรมดาแล้ว เพราะเกียร์ auto ยังวิ่งไม่ทันใจครับ บางทีพออากาศเย็นเกียร์ก็ขี้เกียจ

เพิ่งรื้อ 12 v ออก ไปทำสีห้องเครื่องใหม่เลยไม่มีเครื่องไรครับตอนนี้เท่านั้นครับ 555

เพิ่งรื้อ 12 v ออก ไปทำสีห้องเครื่องใหม่เลยไม่มีเครื่องไรครับตอนนี้เท่านั้นครับ 555

ทำสีห้องเครื่องเสร็จ ยก12ว๊าวว กลับลงไปต่อ:coolly-0010:

12v ไงครับ อิอิ แรงนะครับอย่าดูถูก

คันที่ 1 มา 12 v แล้วเอา 20 โบลง
คันที่ 2 มา 25 ไม่โบ
คันที่ 3 (กำลังจะเสร็จ) 1j ไม่โบ

เฮ้อ.....................หมดตรูด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม