Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่บอลอยากไปมารับที่บ้านด้วยด้วย อิอิ ค้าอาหารพี่บอลออกหมด อิอิ 5555+

ไปไหนกันครับพี่น้อง ไปด้วยพอดีเพิ่งกลับมาจากโคราช สงกรานต์ครับ..

ไปไหนกันครับพี่น้อง ไปด้วยพอดีเพิ่งกลับมาจากโคราช สงกรานต์ครับ..

ไปอะไรก็ไมรู้ครับ อาจาร์หนึ่ง 5555+ แต่อยากไปอยากให้พี่บอลมารับที่บ้าน อิอิ

หายหัวไปหลายวันเลยไม่รู้อะไรกะเค้าเลย(เมาทุกวัน)ตั้งแต่ก่อนสงกรานต์จนถึงเมื่อวานตากแดดไม่ได้เลยไฟลุกแน่:cold:

รถไปไหนล่ะแฟร็งค์

รถไม่ว่างอะครับพ่อเอาไปใช้แล้วอีกอย่าง
พี่ไม่อยู่ด้วยพี่ไปบ้านยายไม่มีคนขับรถอิอิ

หายหัวไปหลายวันเลยไม่รู้อะไรกะเค้าเลย(เมาทุกวัน)ตั้งแต่ก่อนสงกรานต์จนถึงเมื่อวานตากแดดไม่ได้เลยไฟลุกแน่:cold:

ขี้เมาว่ะพี่ เอิ๊กๆ:smile:

เอาไงกัน ไม่จันทร์ก็พุธอ่ะครับ

พี่นองคิดว่าไง จะได้ลงคิวถูก ฮิฮิฮิ

ไปที่ไหนกัน อยากไปด้วยแต่ไม่มีคนขับรถแล้วก็ไม่มีรถ อิอิ

ไปไม่ชวน ...

งอน

พี่เมงอนแล้วคับพี่น้อง 55555555+

เย็นนี้ครับ 19-4-51 ร้าน 10 มิลเลี่ยนก่อนถึง แมคโครบางบอน

ณ เพลา 18.30 เป็นต้นไป

สอบถามเส้นทางติดต่อ 081-376-9485 บอลครับ

อันเชิญพี่น้องฝั่งธนฯ บ้านใกล้เรือนเคียงมาพบปะพูดคุยกันได้ครับพี่น้องงงงงง

เย็นนี้ครับ 19-4-51 ร้าน 10 มิลเลี่ยนก่อนถึง แมคโครบางบอน

ณ เพลา 18.30 เป็นต้นไป

สอบถามเส้นทางติดต่อ 081-376-9485 บอลครับ

อันเชิญพี่น้องฝั่งธนฯ บ้านใกล้เรือนเคียงมาพบปะพูดคุยกันได้ครับพี่น้องงงงงง

แล้วเจอกัลลลล

อดไปเลยครับพี่น้อง แง แง แง แง แง

พี่ครับ ไปกินวันนี้ เสียค่าอาหารเป็นหัวป่าวครับ 250 ป่าว อิอิ

:biggrin: แล้วเจอกันคร๊าบบบบบบบบ...พี่น้องฝั่งธนฯ
นัดกระทันหัน เบรค bambo แมร่งคงไหม้ไฟลุก
กันไปหลายคัน เพราะกลับลำกันแทบไม่ทัน
ฮ่าฮ่าฮ่า...........
ท่าทางจามากันครบแก๊งค์ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เบรกr33ผมไฟท่วมเลย ไปด้วยคนจ้า...

มีแต่คนไป มีเราคนเดียวไม่ได้ไป แงแงแง

เก็บภาพมาฝาก
สำหรับคนที่ ตกการประชุม
มาเยอะเกินคาด
ล่อไปกี่ขวดไม่รู้ แหล่มมเลยยย

ไฟล์แนบ

46.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
    85 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57
    71.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
    50.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
    52.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60

เก็บภาพมาฝาก
สำหรับคนที่ ตกการประชุม
มาเยอะเกินคาด
ล่อไปกี่ขวดไม่รู้ แหล่มมเลยยย
ขอบคุณน้าต่อคับ..สำหรับของฝาก....
มิตติ้งเกย์ฟิโร่...จรึ๋ยยยย!!!......:go: :wink: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม