Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เฮ้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่บอลกินข้าวอร่อยไหมมมมม

พี่บอลกินข้าวอร่อยไหมมมมม

เหอๆๆ ยั๊งเจอกันได้เนอะ :smile:

ว่าแต่บอกเจ้าแอมไปทำใบขับขี่เร็วๆดิ

เวลาไปมิตติ้งกันจะได้ขับรถไปได้ :boss:

เหอๆๆ ยั๊งเจอกันได้เนอะ :smile:

ว่าแต่บอกเจ้าแอมไปทำใบขับขี่เร็วๆดิ

เวลาไปมิตติ้งกันจะได้ขับรถไปได้ :boss:

แอมที่ไหน ทอป ก็อยากไห้ไปทำแต่
มันไม่ยอมทำมันบอกว่าจะยัดตัง2500 ไม่รู้มันจิงๆ อิอิ

กิ้ว ว ว ๆ ๆ

ผมว่าถึงเวลาอันสมควรแล้วครับพี่น้องงงงง

นัดพบปะสังสรรค์กัน พูดคุยเกี่ยววับเรื่องมิตติ้ง

ที่จะจัดฝั่งธนฯในเดือนพฤษภาคมนี้

เป็นคิวของฝั่งธนฯที่เป็นจ้าภาพอ่ะครับว่ายังไงกัน

ใครมีที่ไหนอยู่ในใจไว้บางตอนนี้

ลองเสนอมากันดูครับ

ขอให้นัดกันได้ไม่เกินอาทิตย์หน้านะครับ เพราะเวลามันกระชั้นมากแล้ว

สุดท้ายนี้ พี่ต่อว่างวันไหนว่ากันไปเลยครับ 5555

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ด้วยรักเเละคิดถึง+เคารพอย่างสูงปรี๊ดดดดด

ไปมิตติ้งที่ไหนกัน วันไปบอกด้วยนะครับ อิอิ

ไปมิตติ้งที่ไหนกัน วันไปบอกด้วยนะครับ อิอิ

ตามดูในนี้แหละเดี๊ยวก็มีลายแทงออกมาเอง

55555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ผมว่าถึงเวลาอันสมควรแล้วครับพี่น้องงงงง

นัดพบปะสังสรรค์กัน พูดคุยเกี่ยววับเรื่องมิตติ้ง

ที่จะจัดฝั่งธนฯในเดือนพฤษภาคมนี้

เป็นคิวของฝั่งธนฯที่เป็นจ้าภาพอ่ะครับว่ายังไงกัน

ใครมีที่ไหนอยู่ในใจไว้บางตอนนี้

ขอให้นัดกันได้ไม่เกินอาทิตย์หน้านะครับ เพราะเวลามันกระชั้นมากแล้ว

สุดท้ายนี้ พี่ต่อว่างวันไหนว่ากันไปเลยครับ 5555

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ด้วยรักเเละคิดถึง+เคารพอย่างสูงปรี๊ดดดดด

ปรี๊ดดดดด...ปรี๊ดดดดด

เอางี้ดีปะ แถวพระราม 5 ง่ายดี อิอิ

พี่อยากได้ฟิวล์แบบแดลี่ควีนที่เราเคยจัดอะจำได้ปะ
หรือใครมีอะไรแนะนำมาได้เลยนะครับ
ขอนัดพี่น้อง Cef_thon เจอวันศุกร์ที่ 18 เมษา เลยมะ
หรือเสาร์ 19 เมษา ไวๆหน่อยเผื่อต้องเตรียมอะไร นี่ก็ปลายเดือนแล้ว
สถานที่นัดคุย 10 มิลเลี่ยนล่ะกันเซ็นเตอร์ดี หรือ แถวพระราม5ล่ะ
แต่เอาเป็นวันศุกร์-เสาร์นี้แล้วกันว่าไงดีมั้ยคับ
คนละไม้คนละมือเด้อ
จริงจังนิสนึงนะคับพี่น้องใกล้วันมากแว้วว:biggrin:
089-7742189

ไปไม่ได้อดไปเลย แงแง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม