• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ

สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฟักว่าปล่อยเค้าไปเหอะปล่อยเค้าไปโต [size=ศูนย์จุดศูนย์หนึ่งอะตอม]

สวัสดีคับ :coolly-0033:

ขออนุญาติรบกวนพี่ๆเพื่อนๆชาวCef - Thon คัฟ...ร่ายยาวหน่อยน่ะคับ :coolly-0023:

พอดีผมมีของดีและถูกมาแนะนำคัฟ..เพื่อพี่ๆเพื่อนๆจะยังไม่เห็นกันอ่ะคับ...แฮ่ๆ :coolly-0044:

ถูกจิงๆคับ และดันมีน้อยเลยต้องขอมาบอกแบบประชิดหน่อยน่ะคัฟ..แฮ่ๆๆ :coolly-0001:

"ผมลงประกาศขายในเวป Cefiro-Thailand เป็นที่เดียวเท่านั้นคับ":coolly-0002:ด้วยความสัตย์จิง..ฮ่าๆ

เพราะว่า..มันมีจำนวนจำกัดและเป็นราคาที่ผมอยากให้กับสมาชิกของ Cefiro-Thailand คับ :coolly-0005:

ขอขอบคุณและขอโทษพี่ๆเพื่อนๆชาวCef - Thonด้วยน่ะคับ..ที่เข้ามารบกวนน่ะงับ:coolly-0017:

https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.phpt=26472 ตามนี้เลยคร๊าบบ :coolly-0003:

ปล. ผมไม่ได้เจตนาอยากจะขายของให้หมดเร็วๆน่ะคับ เพราะม่ายได้รีบขายน่ะคับ

และถ้าเกิดราคามันแพงกว่าที่พี่ๆเพื่อนๆเจอมา ก็ขอโทษด้วยน่ะคับ (a31xxxx) หลังไมค์คูณ2 555+ :coolly-0009:
<!-- / message --><!-- sig -->
<!-- / message --><!-- sig -->

แก้ไขล่าสุด:

สวัสดีคับ :coolly-0033:

ขออนุญาติรบกวนพี่ๆเพื่อนๆชาวCef - Thon คัฟ...ร่ายยาวหน่อยน่ะคับ :coolly-0023:

พอดีผมมีของดีและถูกมาแนะนำคัฟ..เพื่อพี่ๆเพื่อนๆจะยังไม่เห็นกันอ่ะคับ...แฮ่ๆ :coolly-0044:

ถูกจิงๆคับ และดันมีน้อยเลยต้องขอมาบอกแบบประชิดหน่อยน่ะคัฟ..แฮ่ๆๆ :coolly-0001:

"ผมลงประกาศขายในเวป Cefiro-Thailand เป็นที่เดียวเท่านั้นคับ":coolly-0002:ด้วยความสัตย์จิง..ฮ่าๆ

เพราะว่า..มันมีจำนวนจำกัดและเป็นราคาที่ผมอยากให้กับสมาชิกของ Cefiro-Thailand คับ :coolly-0005:

ขอขอบคุณและขอโทษพี่ๆเพื่อนๆชาวCef - Thonด้วยน่ะคับ..ที่เข้ามารบกวนน่ะงับ:coolly-0017:

https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.phpt=26472 ตามนี้เลยคร๊าบบ :coolly-0003:

ปล. ผมไม่ได้เจตนาอยากจะขายของให้หมดเร็วๆน่ะคับ เพราะม่ายได้รีบขายน่ะคับ

และถ้าเกิดราคามันแพงกว่าที่พี่ๆเพื่อนๆเจอมา ก็ขอโทษด้วยน่ะคับ (a31xxxx) หลังไมค์คูณ2 555+ :coolly-0009:
<!-- / message --><!-- sig --]

ของเค้าดีจิงๆๆๆๆ

ฝั่งธนใครจะตามไปตอนนี้ เวลา 7.30น น่ะครับ ตื่นๆๆๆๆ

หลังจากนั้นเจอสนาม เทพนคร น่ะครับบบบ

วันนี้โคตรมันเลย

เหนื่อยมั๊ก ๆ

กลับมาแล้วจะบอกว่า เทพนครร้อนมาก เหนื่อยมาก อิอิ

เซฟธนมันเงียบอะไรขนาดนั้น

ไม่ใด้ไปครับ
งานเยอะแยะมากมาย
:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:​

พี่โต้ฝากบอกว่า ฝั่งธนหาโรงแรมยากมาก
555555 สาดดดดดดดดด

พี่โต้ฝากบอกว่า ฝั่งธนหาโรงแรมยากมาก

ถนนหนทางแม่งยุบยิบไปหมดเขร้ เวลาจะล่อใครสักที่แล้วไม่ได้อยู่ในถิ่นของตัวเองมันลำบากจิงๆๆคับพี่น้อง55555

ไม่ยากอย่างที่คิดครับ มากมาย มากมาย
ครั้งหน้าโทรฯมาเดี๋ยวชี้เป้าให้
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:​

ถนนหนทางแม่งยุบยิบไปหมดเขร้ เวลาจะล่อใครสักที่แล้วไม่ได้อยู่ในถิ่นของตัวเองมันลำบากจิงๆๆคับพี่น้อง55555

หรือไม่ก็ลองถามพี่ 24x ซิครับ ...

เวลาเค้ามาฝั่งธน เค้าล่อที่ไหน ...

หรือไม่ก็ลองถามพี่ 24x ซิครับ ...

เวลาเค้ามาฝั่งธน เค้าล่อที่ไหน ...

พอดีคืนนั้นพี่24x เค้าทิ้งผมเลยอะครับ ผมก็เลยไม่รู้จะทำยังไงครับ

ไม่มีแบ่งมังเลยน้า

ใครหว่า

เด็กเชี่ยนี่......

ออ ร้อนตัวรึน้า :coolly-0010:

พอดีคืนนั้นพี่24x เค้าทิ้งผมเลยอะครับ ผมก็เลยไม่รู้จะทำยังไงครับ
ไม่ได้ทิ้งนะคับ แค่ฝึกไหวพริบดู ว่าเอาตัวรอดได้มั๊ย555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม