• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,762

มึงตัวใหญ่พวกกูเห็นนะเนี๊ย [size=สองล้านเก้า]

ไอ้เมย์เมิ้งจะบอกว่าพวกกูแก่แล้ว มองตัวเล็กไม่เห็นช่ายมั้ย:coolly-0012:

พี่เมย์เค้าโตแล้วไง 55+

เสาร์ที่ผ่านมาที่โรงเบียร์เป็นไงบ้าง พี่น้องงง

ผ่านมาอยากกล่าวคำว่าขอโทษ

เจอกันน่ะครับ ลุยๆๆๆๆ

มาและ แต่ต้องใช้ตัวเล็ก 5555 (size=1.8)

รายงานตัว กลัวตัวใหญ่

ควอเตอร์ไมล์ เสาร์ 17 ต.ค.นี้ ระดมพล ปลุกแรงม้ากันหน่อยครับ เริ่มตั้งแต่ 08.30 น.เป็นต้นไป
ที่เทพนคร
https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=348860
<!-- / message --><!-- sig -->

รับทราบครับ

ขอให้ฝนอย่าตกเลยจะได้แข่งกันมันๆ กลัวตัวใหญ่ 55+

เจอกันที่สนามเลยมั๊ยพี่น้อง

หรือจะรอปั๊มปตท.แมคโคร กันก่อน

งานนี้ไม่เข้าไปหาที่ ปตท. นะ พอดีมากันหลายคัน ... เจอกันที่สนามโลดเน้อ

งานนี้ไม่เข้าไปหาที่ ปตท. นะ พอดีมากันหลายคัน ... เจอกันที่สนามโลดเน้อ

ใช่สิเป็นใหญ่เป็นโต แถวสนามบินแล้วนิ

[size=เจ็ดล้านสอง]

ใช่สิเป็นใหญ่เป็นโต แถวสนามบินแล้วนิ

[size=เจ็ดล้านสอง]

คนเค้าเช็คชื่อ ไม่ได้ตั้งกลุ่ม ....

อย่าเปลี่ยนประเด็นเด้ ....
[size=เก้าล้านห้า]

พี่เค้าโตแล้วจิงๆ [size=หนึ่งพิกเซล]

ตัวหนังสือเล็กไปไหม
กลัวตัวใหญ่[size=ศูนย์จุดศูนย์หนึ่งไมโครฟารัส]
พี่เค้าโตแล้วจิงๆ [size=หนึ่งพิกเซล]

ตัวอะโต แต่มันเมาทุกวันเลยนะ [size=ศูนย์จุดศูนย์หนึ่งไมโครฟารัส]

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม