• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฝั่งธนเงียบเหงาจังเลย

อยากสมัครสมาชิกต้องทำไงอ่ะครับ อยู่จรัญอ่ะคร้าบบ รบกวนบอกหน่อยคร้าบบ

:coolly-0046:

อยากสมัครสมาชิกต้องทำไงอ่ะครับ อยู่จรัญอ่ะคร้าบบ รบกวนบอกหน่อยคร้าบบ

ประกาศแจ้งสมาชิกชมรมและบุคคลทั่วไป
การสมัครสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand ประเภท Level 1 จากเดิมมีการรับสมัครสมาชิกโดยเสียค่าสมัครสมาชิกอัตราเดียว (500.-) นั้น

ทางคณะทำงานชมรม Cefiro-Thailand ร่วมกันพิจารณาเห็นว่าเพื่อให้เกิดความเหมาะสมกับสถานการณ์ปัจจุบัน จึงได้เปลี่ยนแปลงอัตราค่าสมัครสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand จากเดิมอัตราเดียวเป็น 2 อัตรา ดังนี้
อัตราแรก 350.-บาท โดยผู้สมัครสมาชิกจะได้รับสติ๊กเกอร์ 1 ชุด (ประกอบด้วยรูปปลาโลมา1แผ่น , ชื่อเว็ป www.cefrio-thailand.net 2 แผ่น และ เลขสมาชิกเฉพาะ 2 แผ่น A31xxx A32xxx หรือ A33xxx แล้วแต่รุ่น) หมวกชมรม 1 ใบ รหัสเข้าใช้งานในเว็ป A31xxx A32xxx A33xxx แล้วแต่รุ่น
อัตราที่สอง 500.-บาท โดยผู้สมัครสมาชิกจะได้รับสิ่งของเช่นอัตราแรก เว้นหมวก 1 ใบ เปลี่ยนเป็นเสื้อชมรม 1 ตัว ครับ
ทั้งนี้ตั้งแต่วันที่ 1 มกราคม 2552 เป็นต้นไป
จึงประกาศมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน
รายละเอียดการสมัคร
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/1353
ขอบคุณครับ
นายจำลอง พวงบุบผา
ประธานชมรม Cefiro-Thailand

:coolly-0028: ชัดเจนแล้วนะครับ.....
สมัครเรียบร้อยแล้วแล้วค่อยมาว่ากัน
หรือ ก่อนสมัครจะมาแจม กรึ๊บๆ กับกลุ่มเซฟธนฯ
ก็มิขัดข้อง ยินดี
:coolly-0028:

ป๋าโจ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มันเงียบดีวุ้ย

คืนศุกร์ ไม่เมามันนอนไม่หลับ เอิ๊กๆ

วันนี้มีกินหมูกระทะบ้านพี่ปุ๊ก 677 น่ะครับ

ประกาศแจ้งสมาชิกชมรมและบุคคลทั่วไป

การสมัครสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand ประเภท Level 1 จากเดิมมีการรับสมัครสมาชิกโดยเสียค่าสมัครสมาชิกอัตราเดียว (500.-) นั้น
ทางคณะทำงานชมรม Cefiro-Thailand ร่วมกันพิจารณาเห็นว่าเพื่อให้เกิดความเหมาะสมกับสถานการณ์ปัจจุบัน จึงได้เปลี่ยนแปลงอัตราค่าสมัครสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand จากเดิมอัตราเดียวเป็น 2 อัตรา ดังนี้
อัตราแรก 350.-บาท โดยผู้สมัครสมาชิกจะได้รับสติ๊กเกอร์ 1 ชุด (ประกอบด้วยรูปปลาโลมา1แผ่น , ชื่อเว็ป www.cefrio-thailand.net 2 แผ่น และ เลขสมาชิกเฉพาะ 2 แผ่น A31xxx A32xxx หรือ A33xxx แล้วแต่รุ่น) หมวกชมรม 1 ใบ รหัสเข้าใช้งานในเว็ป A31xxx A32xxx A33xxx แล้วแต่รุ่น
อัตราที่สอง 500.-บาท โดยผู้สมัครสมาชิกจะได้รับสิ่งของเช่นอัตราแรก เว้นหมวก 1 ใบ เปลี่ยนเป็นเสื้อชมรม 1 ตัว ครับ
ทั้งนี้ตั้งแต่วันที่ 1 มกราคม 2552 เป็นต้นไป
จึงประกาศมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน
รายละเอียดการสมัคร
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/1353
ขอบคุณครับ
นายจำลอง พวงบุบผา
ประธานชมรม Cefiro-Thailand

:coolly-0028: ชัดเจนแล้วนะครับ.....
สมัครเรียบร้อยแล้วแล้วค่อยมาว่ากัน
หรือ ก่อนสมัครจะมาแจม กรึ๊บๆ กับกลุ่มเซฟธนฯ
ก็มิขัดข้อง ยินดี
:coolly-0028:​
ตามนี้เลยคราบและเตรียมใจให้พร้อม
เพราะจะเจอแต่เพื่อนที่คุณต้องไม่เคยเจอมาก่อนคราบ555

แน่ใจแล้วน่ะครับ 55+

ยินดีต้อนรับครับ

ฝั่งธนแม่งเงียบเป็ยป่าเลยน่ะ โหลๆๆๆๆๆ

ตกลงเซฟธน มีสมาชิคมั้ยเนีย เงียบจริงๆ

มีแต่สงสัมมันไป(เลื้อย)(ซุ่มยิง)(ถ้ำมอง)กันอยู่แถวกระทู้ a31 never die

ศุกร์หน้าจะไปสนามเทพนคร มีใครไปมั่งป่าว

วันที่9 มีไร รอไป17 เลยดีก่า เหอะๆๆ

เอาไปซ้อมครับพี่เก้ง stepใหม่อยากรู้เวลาจะได้สมัครถูก
กลัววันงานจริง ซ้อมไม่ทันไม่รู้รถวิ่งเท่าไร เดี๋ยวใบ้แดกอีก

พี่วิทแรงอีกแล้ว เด๊วไปนั้งรถพี่เล่นดีกว่า 55+

069 กรุณาไปด้วยนะครับพี่

หนีไปแรงกัน 2 คน 55+ ม่วงกับชมพู

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม