• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เงียบเหงา :coolly-0022:

ม่ะคืนน่ะ ที่เห็น ๆ ไม่ได้มีแค่ 733 นะครับ
ยังมี 050/211/333/413/696
เห็นม่ะ เซฟไทยไปเพียบเลย
ขอขอบคุณพี่พี่น้องเซฟไทยทุกคนด้วยครับบบบบบบบบ:coolly-0033::coolly-0033:

ตามหาผู้ชายผอม ผมยาว สายตาเจ้าชู้
เจ้าของสโลแกน " เจ็บแป๊บเดียว ที่เหลือปวด "
ได้หายสาปสูญไปตั้งแต่หลังงานแต่งงานน้าเก้น
บอกว่าจะตามไปที่หมายพิกัด
แต่ได้โทรไปสอบถามว่ามาถูกหรือไม่ ก้อไม่มีใครรับสาย
จนป่านนี้ก้อยังไม่โทรกลับ
ไม่ทราบว่าเป็นตายร้ายดีอย่างไร
รายงานตัวด้วยนะครับ เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ให้อภัยหมดแล้ว
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ตามหาผู้ชายผอม ผมยาว สายตาเจ้าชู้
เจ้าของสโลแกน " เจ็บแป๊บเดียว ที่เหลือปวด "
ได้หายสาปสูญไปตั้งแต่หลังงานแต่งงานน้าเก้น
แต่ได้โทรไปสอบถามว่ามาถูกหรือไม่ ก้อไม่มีใครรับสาย
ไม่ทราบว่าเป็นตายร้ายดีอย่างไร
รายงานตัวด้วยนะครับ เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ให้อภัยหมดแล้ว
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ใครหว่า พี่จอมหรอ

ศุกร์นี้จะเอามั๊ยหล่ะ :coolly-0010:

เออๆ 069 เขาท้าศุกร์นี้ ไปปล่าวละ เออๆๆๆ:coolly-0022:

ศุกร์ถ้ามีนัดขอบาย ...

เสาร์ต้องทำงาน ...

ทำงานเก็บเงิน ...

เพราะมีอีกหลายชีวิตรออยู่ ...

ศุกร์ถ้ามีนัดขอบาย ...

เสาร์ต้องทำงาน ...

ทำงานเก็บเงิน ...

เพราะมีอีกหลายชีวิตรออยู่ ...
รวมถึงตุ๊กแกในรถเมิงด้วยใช่ม่ะ

ฝนตกรถเลอะ เซ็งเว้ยย พี่น้องง

ประธานหมูทะยังไม่โพส ขอPRโพสแทนเลยนะค๊ะ

เรื่องกินหมูทะค่ะ

ขอเลื่อนจากวันอาทิตที่ 4

มาเป็น วันเสาที่ 3 ตุลานะค๊ะ

มาเปนวันเสา จาได้กินกันเต็มที่ เมากันเต็มสูบ

สถานที่ ที่เดิมเลยค่ะ บ้านปุ๊กกี้

คุณพ่อ จะซื้อหอยแครง ปลาหมึก แล้วก็กุ้ง มาให้นะค๊ะ

ส่วนน้ำแข็ง จัดเตรียมไว้ให้เหมือนเดิมค่ะ เต็มถัง

โซดามีเหลือจากคราวที่แล้วอยู่เยอะพอตัว

พี่ๆน้องๆท่านใด อยากจะทานอะไรเพิ่มเติม

ซื้อเข้ามาทำที่บ้านได้เลยนะค๊ะ

น้ำต่างๆ ซื้อจากร้านหน้าปากซอยได้ค่ะ

ส่วนถ้าพี่ๆท่านใด วันเสาว่างมาเร็วได้
มาช่วยจัดเตรียมสถานที่ได้นะค่ะ
ตั้งแต่5โมงเย็นเปนต้นไปค่ะ

แล้วพบกันค่ะ:coolly-0033::coolly-0033:
ปุ๊กกี้PRแก๊งเด็ก
<!-- / message --><!-- sig -->

ฝนตกรถเลอะ เซ็งเว้ยย พี่น้องง

เอาน่า รถเลอะก็ล้าง แค่นั้นเอง ริจะให้ผมล้างให้ ส่วนตัวชอบใช้น้ำมันเบรคล้างรถคนอื่น :coolly-0046:

55555555555555555555+

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,678

ท่านต่อรถเลอะเอาลิ้นเลียดิ จะได้สะอาด

ลิ้นเลียรถ เมื่อไหร่มันจะสะอาดวะ เจอขี้หมาอีกมึงเอ๊ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม