Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

//0/ //0/ //0/ ยู๊นี

พรุ่งนี้จะเอาน้อง cef เข้าไปทำสีแว้วววเน้อพี่น้องงงงงง

:byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :rolleyes:

พรุ่งนี้จะเอาน้อง cef เข้าไปทำสีแว้วววเน้อพี่น้องงงงงง

:byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :rolleyes:

คนนี้เค้ายังขับเซฟอยู่ด้วยหรอ

คันไหนหว่า

สีไรเอ่ย

ไม่คุ้นเลยนะ

กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดีใจด้วยครับ ฟักยังไม่ได้ทำเลย แงๆๆๆๆๆ

กี่เดือนดี ลำนี้....

ขอให้มีความสุข....กับสีรถนะ...

ทำสีไรอ่ะ บอล.......?????
ค่าทำเท่าไร..........?????
เวลานานใหม.........?????
แล้ว.........................

มีตังเหลือป่ะยืมหน่อยเด๊ะจะทำสีใหม่บ้างอ่ะ.............แอ๊
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ขอตอบแทนครับ
ทำสีไรอ่ะ บอล......ทำสีรถครับ
ค่าทำเท่าไร........เท่าที่เขาบอกครับ
เวลานานใหม.........เท่าทีเขาบอกเหมือนกันครับ
แล้ว.........................ไม่มีครับไม่ต้องเอ่ยครับ ผมรู้ว่าพี่จะพูดอะไร

มีตังเหลือป่ะยืมหน่อยเด๊ะจะทำสีใหม่บ้างอ่ะ.............แอ๊.....
เห็นไหม
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

พกโน๊ตบุ๊กเข้าป่าเลยมั๊ยพี่ แล้วอย่าลืมหาอะไรเนียนๆมาอัพกันมั่งนะ.
โน๊ตบุกยืมเขาเล่นอ่ะไม่มีตังซื้อแต่งรถหมด 555 รถหล่อแล้วเด่นายเบิ้ล...:eeek:

รีบไปทำมัยว่ะ รอมิดเเล้วค่อยไปทำทีเดียวเลยจะเข้าทำมัยสองรอบสามรอบ คิ๊ก คิ๊ก คิ๊ก

เลือกตั้งกันยังครับพี่น้องเซฟธน

รีบไปทำมัยว่ะ รอมิดเเล้วค่อยไปทำทีเดียวเลยจะเข้าทำมัยสองรอบสามรอบ คิ๊ก คิ๊ก คิ๊ก

เห็นภาพ ก้ากกก:byebye:

แสรดดดดดดดดดดดดดดเดี๋ยวขับรถทับปากแมร่งงงเลย

ไม่รีบเอาเข้าไปทำสงสัยจะได้ทำเป็นตู้ปลาก่อนจะเป็นรถ

น้ำแม่งนองพื้นรถ เล่นซะกล่องกูขึ้นขี้เปียกเอ้ยขี้เกลือเลย

ออกเจ เอาซะหน่อยมั๊ย

พฤหัสหรือศุกร์ดี :dribble: :dribble: :dribble:

ผมคงร่วมดื่มกับน้องๆไม่ได้แล้ว เพราะคุณหมอห้ามแล้วครับ ออกเจคงไม่ได้ร่วมน้ำสาบาน แต่ไปร่วมแจมกับแกล้มได้นะ เออแล้วทางเราได้ไปงานพ่อทิดบอยยังครับ จะไปพร้อมกันทัเดียวเลยไหม หรือจะต่างคนต่างไปเท่าที่จะว่าง

ผมคงร่วมดื่มกับน้องๆไม่ได้แล้ว เพราะคุณหมอห้ามแล้วครับ ออกเจคงไม่ได้ร่วมน้ำสาบาน แต่ไปร่วมแจมกับแกล้มได้นะ เออแล้วทางเราได้ไปงานพ่อทิดบอยยังครับ จะไปพร้อมกันทัเดียวเลยไหม หรือจะต่างคนต่างไปเท่าที่จะว่าง

คิดดีดี คำพูดคุณจะเอาปรับปรำคุณในศาล :augenrollen:

คิดดีดี คำพูดคุณจะเอาปรับปรำคุณในศาล :augenrollen:

เอาไปเมื่อวันเสาร์ใช่ไม๊หรือวันอาทิตย์ว่ะเห็นรถมึงอยู่

เงียบ เหงา จังเว้ยๆๆๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม