Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เมือวาน พยามจะเอารถออกจากซอย แบบว่า ทางเข้าบ้านแมร่งสุดติง

หลบไปซ้าย ไปขวา ขับช้าๆ พอหลบไปซ้ายสุด แมร่งก็ ฟลุบ! ตูดใหลลงพรงหญ้าไปเลย

แล้วก็มี 10ล้อ มาช่วยดึงขึ้น ดีนะ ไม่มีอะไรแตก แค่เป็นรอยที่พาทนิดหน่อย

ค่อยยังชั่ว รักษาตัวกันดีๆหน่อย

เผ่าพันธุ์ฝั่งเรายิ่งเหลือน้อยๆอยู่

กลายพันธุ์ไปซะเกือบหมดแล้ว

555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

พี่เอก ผมอ่านลายเซ็นต์พี่แล้ว งง กรุณา อธิบายไอ้ลูกชิ้นทั้ง 7 ชนิดของพี่หน่อยดิว่ามันเป้นไง
งง อะไร มันก็เป็นลูกชิ้นปลาแต่ละยี่ห้อ ยังมีอีกหลาย ยี่ห้อที่ไมได้เอ๋ย:sweet_kiss:

งง อะไร มันก็เป็นลูกชิ้นปลาแต่ละยี่ห้อ ยังมีอีกหลาย ยี่ห้อที่ไมได้เอ๋ย:sweet_kiss:
ตอบแบบสำเนียงลำตัดใช่มั๊ยเนี่ย..

คุยไรกันไม่เข้าใจ -*-

จั๊ก สี นั้ง

หล่อไว้ๆพี่

เมือวาน พยามจะเอารถออกจากซอย แบบว่า ทางเข้าบ้านแมร่งสุดติง

หลบไปซ้าย ไปขวา ขับช้าๆ พอหลบไปซ้ายสุด แมร่งก็ ฟลุบ! ตูดใหลลงพรงหญ้าไปเลย

แล้วก็มี 10ล้อ มาช่วยดึงขึ้น ดีนะ ไม่มีอะไรแตก แค่เป็นรอยที่พาทนิดหน่อย

ว่าแล้วไง ยังเลื้อยกันอยู่ดีๆ แล้วหลบอะไรกันขนาดนั้นอ่ะ.

อากาศแบบนี้..เฮ้อ...........เหงาจัง

ฝากรูป............................

เพิ่งเข้ามาชมจัดมาให้พี่อันหนึ่ง ขอบคุณครับ
เออ.แล้วแผ่นบังลมหน้าหม้อน้ำด้วยนะ

ว่าแล้วไง ยังเลื้อยกันอยู่ดีๆ แล้วหลบอะไรกันขนาดนั้นอ่ะ.
ก็ หลบแบบ วิ่งไปขอบๆหญ้าเลยอะ แล้วมันใหลลงไปได้ไงมะรู้ แบบว่าลืนลงไปเลย

วันนี้ ทนไม่ใหว สั่งหินมา2คัน 10ล้อ ถมแมร่งเลย

ก็ หลบแบบ วิ่งไปขอบๆหญ้าเลยอะ แล้วมันใหลลงไปได้ไงมะรู้ แบบว่าลืนลงไปเลย

วันนี้ ทนไม่ใหว สั่งหินมา2คัน 10ล้อ ถมแมร่งเลย

พี่เก้งโคตรใจเลยยยย

งานเข้าแล้วพี่เอก
ลูกน้องไม่ต้องไปทำลูกชิ้นแว้วว 555

หวัดดีพี่น้อง ทางไกลเชียงของจ้า ขาวๆทั้งน๊าน...น

ไฟล์แนบ

30.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69

ขาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หวัดดีพี่น้อง ทางไกลเชียงของจ้า ขาวๆทั้งน๊าน...น

พกโน๊ตบุ๊กเข้าป่าเลยมั๊ยพี่ แล้วอย่าลืมหาอะไรเนียนๆมาอัพกันมั่งนะ.

เพิ่งเข้ามาชมจัดมาให้พี่อันหนึ่ง ขอบคุณครับ
เออ.แล้วแผ่นบังลมหน้าหม้อน้ำด้วยนะ
ได้อยู่แล้วพี่

รูกี้หายไปไหนหว่า เงียบๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม