Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ได้สมาชิก 1 คนแล้วครับ... เรารับสมัครสมาชิกจำนวนจำกัดนะครับ...

พี่จอมกะลังรวบรวมเหล่าทหารกล้า เอิ๊กๆ

แล้วต่อละ เมื่อไรจะกรอกใบสมัคร

โครงการดื่มเหล้าข้างอ่าง..
รับสมัครผู้มีคุณสมบัติดังนี้
1.เป็นผู้ชายโสดหรือเพิ่งทะเลาะกับแฟนมาหรือสามารถโกหกเสมือนจริง
2.มีเวลาตั้งแต่ 17.00 น.เพื่อการประชุมออกรสชาติจนกว่าประธานในการประชุมจะหมด(เหล้า)
3.มีรายได้พอที่จะช่วยการหารการประชุม
4.สายตาไม่ฝ้าฟางเพราะการประชุมเราอยู่ข้างตู้กระจกที่สว่างและเย็นเจี๊ยบ
5.กล้าได้กล้าเสีย..เพราะสาระการประชุมอาจจะปลุกเร้าอารมณ์
6.ไม่ซัดทอดในกรณีเพี่ยงพล้ำต่อองค์ประชุมที่บ้าน
7.ไม่เผยแพร่สาระของการประชุมออกนอกวงประชุมอาจทำให้เสื่อมเสียถึงสมาชิกประชุม
8.ตรงต่อเวลาการประชุมและการเลิกประชุม(นั้นหมายถึงชะตากรรมของสมาชิกประชุม)
9.ห้ามยืมเงินเพื่อจะใช้ในสาระการประชุมที่เร้าอารมณ์
10.ไม่บังคับฝืนใจซึ่งกันและกันหากสมาชิกประชุมจะไม่ใช้สาระของเนื้อหาการประชุม
หมายเหตุ..วันเวลาการประชุมจะแจ้งให้ทราบภายหลังทางโทรศัพท์หลังจากมีการลงทะเบียนเป็นลายลักษณ์ภาษา

รับทราบบ ค่ะพี่ :augenrollen:

ได้สมาชิก 1 คนแล้วครับ... เรารับสมัครสมาชิกจำนวนจำกัดนะครับ...

เอ่อ....ประทาน จอม ครับ....
ไอ้กระผม...คิดว่าพอจะมีคุณสมบัติครบนะครับ
สมัครอีกสัก1ใด้ใหมครับ.....

:byebye::byebye::byebye:

แต่ที่รู้ๆรูกี้ยื่นใบสมัครไม่ทันแล้ว เพราะว่า.............

ไอฟักรายงายตัวครับ

หลังจากหายไป 1 อาทิตย์ เต็มๆ

สมาชิกบางท่านไม่สามารถสมัครได้เพราะมีการเข้ามาสังเกตุการณ์โดย..ใครบางคนที่เรารู้จักดี.....รับทราบคะพี่

สมาชิกบางท่านไม่สามารถสมัครได้เพราะมีการเข้ามาสังเกตุการณ์โดย..ใครบางคนที่เรารู้จักดี.....รับทราบคะพี่

!#@%#^@!@^$*&$&*%@!$%%^&@!%!!~%$&#&&($#

#$^@!!%&*@%#@@&$^&&^&&*%@!@!%!#%%@!

!$^##*$#%!!!^#%&#@^#$%&#$@%&@@^@

:cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

55555555555555555

ยังพอมีเหลืออยู่อีกเหรอคับ CEF ของ
พี่ๆฝั่งธนอะ....คิคิ...

เออว่ะ 555 .....:smile:
ลองถามดูไงเผื่อมีคนสนใจจะไปกัน

ถ้าใครจะไปโชว์รถ ช่วยมาลงชื่อกับโปรแกรมกินเหล้าข้างอ่างก่อนะครับ หลังวันที่ 12 คาดว่าน่าจะมีการนัดหมายที่แน่นอน
บอลพี่เสียใจด้ยนะที่เราไม่สามารถร่วมงานกันได้

หล่นไปหน้า2ท้ายๆนู่นแหนะ ดีนะ ผมเอาไม้เขี่ยขึ้นมาให้

วันนี้อ่านข่าวไทยรัฐ เห็นรูปคนร้ายขนยาบ้า ไมหน้าเหมือนพี่ต่อยาริสเลยอะ:biggrin:

ไม่มีไรแซวเล่นนะคร้าบ(แต่เหมือนจิงๆนะ ไม่เชื่อไปอ่านดู)

วันนี้อ่านข่าวไทยรัฐ เห็นรูปคนร้ายขนยาบ้า ไมหน้าเหมือนพี่ต่อยาริสเลยอะ:biggrin:

ไม่มีไรแซวเล่นนะคร้าบ(แต่เหมือนจิงๆนะ ไม่เชื่อไปอ่านดู)

อ้าววววววววววว :mad:

จะบ้าเหรอ พี่ต่อเค้าขายขอบตาแพะ กะ น้ำมันจิ้งเหลน

ยาวไป............:sweet_kiss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม