Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอาวันรับเงินเดือนเลยมั๊ย จะได้อ้างไมได้ ฮิฮิฮิ

อย่านะเว้ยน้อง

พักนี้เงินหมุนไม่ทันอารมณ์เสีย

เดี๋ยวชวน .... จั่งเอ็ก :wink:

เอิ๊กๆ...........

เสาร์นี้สอบเสร็จ ...

แก้ตัวเสาร์ที่แล้วไหม ....

เสาร์นี้สอบเสร็จ ...

แก้ตัวเสาร์ที่แล้วไหม ....

ไม่ไป หมดตรูด เอารถเข้าอู่แล้ว ค่าใช้จ่ายมารอหน้าบ้านแล้ว ครก

ลาพักร้อนตั้งแต่วันพรุ่งนี้ครับพี่น้อง ว่างๆๆๆๆ

ว่างครับ....ว่างๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ว่างมากๆ...............

อย่านะเว้ยน้อง

พักนี้เงินหมุนไม่ทันอารมณ์เสีย

เดี๋ยวชวน .... จั่งเอ็ก :wink:

โมโหร้ายนะเนี่ย :wink:

หึ หึ ทั้งพี่ ทั้งน้อง
เด๋วปั๊ดแช่งให้สำลักน้ำตายยย :frown:

ลาพักร้อนตั้งแต่วันพรุ่งนี้ครับพี่น้อง ว่างๆๆๆๆ

แล้วมึงก็ปิดเครื่อง หายตัว :boss:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,691

ไม่ว่าง ยุ่งมากๆเลย

555+ แบบว่า...เปรี้ยว :smile:

ช่วงนี้ไม่ว่างนะครับ ถึงวันที่ 12...
กำลังเมกมันนี่.....
ใครอย่าได้ชวนไปไหนนะครับ เพราะไม่ว่าง...
ถ้าชวนไปกินเหล้า ข้างอ่างโทรมานะครับ ห่างหายจากวงการนี้มานาน
อยากไปไปนั่งรื้อฟื้นอดีตสมียรุ่งเรือง...

ช่วงนี้ไม่ว่างนะครับ ถึงวันที่ 12...
กำลังเมกมันนี่.....
ใครอย่าได้ชวนไปไหนนะครับ เพราะไม่ว่าง...
ถ้าชวนไปกินเหล้า ข้างอ่างโทรมานะครับ ห่างหายจากวงการนี้มานาน
อยากไปไปนั่งรื้อฟื้นอดีตสมียรุ่งเรือง...

อ่ะ..อ่ะ..ใด้เลย...ใด้เลย
กินเหล้าในอ่าง...รื้อฟื้น..รื้อฟื้นสมัยรุ่งเรือง

:byebye::byebye::byebye:

คิดถึงพี่น้องทุกคนนะครับ
ปล.พี่ตี๋ออกรถใหม่เหรอครับ :biggrin:

อ่ะ..อ่ะ..ใด้เลย...ใด้เลย
กินเหล้าในอ่าง...รื้อฟื้น..รื้อฟื้นสมัยรุ่งเรือง
:byebye::byebye::byebye:
พี่ตี๋ยืมรถคันใหม่ไปขุดบ่อที่บ้านหน่อยดิพี่ จะเลี้ยงปลา

พี่ตี๋ตอนนี้อยู่ กรุงเทพ ปล่าว..ไม่ได้เจอนาน คิดถึงวะพี่....

คิดถึงทุกๆคนเลยครับ.......
ตอนนี้อยู่ กทม. อยากกินเหล้า.....

ปล.ซื้อรถใหม่ให้ลูกน้องคุ้ยเขี่ยกองทรายเล่นในไซค์งาน
ใครจะยืมก็เอารถมาทุกไปเอง.....เหอ...เหอ...เหอ

:biggrin: ตี๋..เอ็งเอาเซฟลากมาขุด สระน้ำให้เจ๊ หน่อยวะ ตอนนี้เงี่ยนมาก เห็นฝรั่งข้างบ้านโดดน้ำกัน ตูมๆๆๆ อิจฉาแสรดดดดดดดดด :sexy_girl:

หวัดดีครับเชฟธน คิดถึงทุกคนจังช่วงนี้ไม่มีงานประจำการอยู่ กทม. ครับไม่มี site ออกครับใครจะใช้บริการบอกนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม