Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เหวยๆๆ แล้วแจะยอมให้กินแล้วหรอ เดี๋ยวก็ไปนั้งจ้องเค้า กระดกยก เฮอน่าฉงฉาน

รุ่นนี้แล้ว ก็ลองไม่ให้กินดิแม่งโดนกูกราบแน่

55555555555 :sweat: :sweat: :sweat:

แถวบ้านกูเรียกว่า.ตุ๊ด.นะเนี่ย

หืมมม ไอ้แมน ไอ้หล่อ เมียเดินหัวชนกันเลยมึงอ่ะ

เยอะแบบมึงแล้วกลุ้มใจกูก็ไม่เอา 555555555

• กระทู้ ผู้เขียน

ใจร่มๆครับพี่น้อง จะซ้อมใหญ่เมื่อไหร่ไหนดีครับ

บอลถ้าเป็นไปได้เอา ดอกไม้ ไปบูชาเมียสักรอบนะครับ มันจะได้ใจอ่อน
เจก็เบาๆหน่อยนะครับ เมียเยอะเหลือเกิน( มีเพื่อนเมียน่ารักๆไหม ขอ1)

น้องบอลอ่อนว่างั้นพี่น้อง ก้ากกกกกกกกกกกก:smile:

น้องบอลอ่อนว่างั้นพี่น้อง ก้ากกกกกกกกกกกก:smile:

แหม๊ล้อเล่นหน่อยเดียวเอามาเป็นตุเป็นตะกันเลยนะ

รุ่นนี้แล้วพี่ ฮิฮิฮิ

หืมมม ไอ้แมน ไอ้หล่อ เมียเดินหัวชนกันเลยมึงอ่ะ

เยอะแบบมึงแล้วกลุ้มใจกูก็ไม่เอา 555555555
ก็กูหล่อเลือกได้อะ..สาดดดดดดดดดด

ดงคนหล่อ........

หิวเหล้าจังเลย..อิอิ

ฮี้ววววว:biggrin:

หุหุหุ ขอหล่อด้วยคนได้ไม๊ครับพี่ต่อ มีทติ้งพี่ไปไม๊ครับเนี่ย:redface:

ไปค้าบบบบ
พี่น้องอย่าลืมเครื่องแบบสุดแว๋ว
นะค้าบบบบบบบบ

เครื่องแบบผมไม่มี ผมไปตัวปล่าวนะคับ

เครื่องแบบผมไม่มี ผมไปตัวปล่าวนะคับ
ไปตัวเปล่าก่อนก็ได้ครับ.... เดียวค่อยไปเอาเสื้อที่พี่ต่อที่งานครับ เพราะพี่ต่อ เค้าไม่ค่อยได้ใส่ไปไหนหรอก วันๆไปแต่งานแต่ง งานบวช งานทำบุญบันไดขั้นแรก งานเลี้ยงลูกชายลูกค้ากระพริบตาได้ เสื้อพี่ต่อยังใหม่อยู่ครับ ใส่ปีละครั้ง มั้ง............
ปล. โทรไปถามพี่ต่อก่อนนะ ว่าจะมาได้ไหมงานมิตติ้ง ณ.นนท์นะ ยิ่งใกล้ยิ่งเจ็บ

พี่ต่อ ผมล้อเล่นนะครับ....

ไปตัวเปล่าก่อนก็ได้ครับ.... เดียวค่อยไปเอาเสื้อที่พี่ต่อที่งานครับ เพราะพี่ต่อ เค้าไม่ค่อยได้ใส่ไปไหนหรอก วันๆไปแต่งานแต่ง งานบวช งานทำบุญบันไดขั้นแรก งานเลี้ยงลูกชายลูกค้ากระพริบตาได้ เสื้อพี่ต่อยังใหม่อยู่ครับ ใส่ปีละครั้ง มั้ง............
ปล. โทรไปถามพี่ต่อก่อนนะ ว่าจะมาได้ไหมงานมิตติ้ง ณ.นนท์นะ ยิ่งใกล้ยิ่งเจ็บ

พี่ต่อ ผมล้อเล่นนะครับ....

พี่จอมก็พูดไปเรื่อยโอ๊ตเค้าตัวใหญ่กว่าพี่ติอีกนะ
ส่วนเรื่องมิตติ้งไปอยู่แว้ววว ค้าบบ:biggrin:

งุงิ อิบอ๋าย กำลังจะไปมิตติ้ง จอดติดไฟแดงตอนฝนกำลังตกๆๆๆๆ เสียงดังตึง รถขยับนิดนุง เพราะเหยียบเบรกใว้อยู่ เจทเข้ อะไรมาโดนท้ายรถตู่วะ มองกระมองหลังไม่มี มองกระจก
มองข้าง อาวเฮย มอไซลงไปนอนอยู่ใต้ท้องรถ เวนและกรู ตำรวจแมร่งก็ใวชิบกระพริบตาแปป เดียวมันมาถึงและ มอไซแมร่งลุกขึ้นมาบอกว่าเราผิด อาวเฮยซะงั้น ตำรวจบอกมอไซว่า
ผมเห็น เหตุการ ไปคุยที่โรงพัก ตำรวจก็ โง่ๆ เสือกไม่ยึดใบขับขี่ใว้ ไอ่เราก็ขับไป โรงพัก ถึง
พร้อมกับตำรวจ แต่ไอ่มอไซ ทำมัยมันยังไม่มา นั้งรออยู่นาน ตำรวจแมร่งก็บ่นๆว่า ทำมัยกุ
ไม่เก็บใบขับขี่มันก่อนวะ ลืมได้ไง สรุป นั้งรอนานเกินไปและ ป๋มเลยบอกตำรวจว่า ช่างมัน
เพราะรถเราก็ไม่เป็นอะไร เฮอเสียเวลาดีจิงๆ แถมอดไปมิตติ้งอีก เซงๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม